• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android - BlueSea Mod Series - V03 Sense Update 17/09/2010

baanh2000

Cảm ơn ban Hai
Minh tải bản Android - BlueSea Mod Series - V03 Sense Update 17/09/2010 đang dùng thủ để voc thêm.
Thanks

thehunghd

lâu rồi sao bác hai ko cho ra bản mới đi
em chỉ khoái xài mỗi android của bác hai thôi ah

deso

chao anh Hai, em linh moi muon hoi anh, sau khi da dup ban V03 cua anh thi man hinh no thong bao loi ket noi "The application Google Services Framework (process com.google.process.gapps) has stopped unexpectedly. Please try again". em vao may phan mem nhu Facebook hay andoid market thi deu bi thong bao nhu vay.
Rat mong anh cho giai phap de xu ly vu nay, hic

trinh12345

Bác Hải cho em hỏi bản blue sea v16 của bác đâu rồi ạ? em tìm mãi ko thấy:(( em phải cài lại bản này thui^^

myGenio

cảm ơn bạn Hải, mình đã cài và dùng thử bản V3 cho htc HD2. Mình thấy tất cả đều ổn chỉ duy nhất một cái là nghe gọi (quan trọng nhất) thì không ổn lắm. Khi nghe gọi tiếng sèo sèo và không nghe thấy gì cả, mong bạn chỉ giáo giúp đỡ.
sao bạn tài vậy, bản này từ thời nào rồi mà ko nhớ nó có phải NAND ko nuẵ, giờ có nhiều luặ chọn lắm rồi.mà bác chủ thớt cũng bỏ topic này lâu rồi.

tuaneti

Giờ vẫn còn hoài cổ với Froyo sao, Cả tá phần mềm mình đang dùng khống hỗ trợ 2.2 nên cứ 2.2 là bai bai !