• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android - BlueSea Mod Series - V03 Sense Update 17/09/2010

thanharts

@caothanhhai: bác ơi có thể cho em xin bàn phím tiếng việt cỡ 240 được ko ạ, em đang cần lắm ạ :((

thehunghd

vẫn trung thành với bác caothanhhai,đang xài ver 3 của bác thấy good lắm,đợi khi nào bác ra ver mới thì up

Executor

Bác chủ topic cho em hỏi trong bản BlueSea V2 (none-sense) có cái widget dung lượng pin trông rất pro mà em ko biết nó tên là j, bác có thể cho em xin được ko ạh

thaiduongnhat

Các bác cho em hỏi làm sao để tắt cái rung phản hồi của bàn phím ảo với ạ ? Em vừa tập tành chơi android :D

hoanbeck

Sau khi test các loại bản android mới thì lại quay về bản 03 của bác Hải cho ổn định.
Bác tư vấn cho mình update kernel nào tiết kiệm pin, mát máy nhất cho bản 03 của bác.

hardtrack

vẫn chờ bản V4 của bác mà lâu quá
Cũng đã test các bản mới khác , tuy nhiên dc mặt này mất mặt kia , lại quay về bản V3

thehunghd

sao lâu quá bác chủ ko ra bản mới nhỉ :-??
em mong bản 4 của bác quá
xài nhiều bản rồi em vẫn khoái của bác ah=D>

leolink2758

mình đang up mà sao 15p rồi màn hình vẫn tối om ..... đã làm đầy đủ yêu cầu cần thiết.......... k hiểu sao đây sốt ruột quá :(

trungmum

tình hình là vừa up xong. chạy bình thường. nhưng khi copy data vào thẻ nhớ thì không biết nó đi mô nữa. dug lượng của thẻ giảm, chứng tỏ là chép OK. nhưng ko thấy data đâu cả.

please help.....