• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em ở Thái Bình ở đâu???

carrick1984

Có anh em nào ở Thái Bình thì vào đây mình tụ họp đồng hương nhé!!!Tại mình thấy các anh em nơi khác tụ tập đông vui quá chả nhẽ dân Thái Bình mình đi tha phương rất nhiều mà lại chịu lép vế sao?

Anhtoitb

Nhân dịp tháng 5 có rất nhiều ngày để kỷ niệm và hơn nữa phong trào offline của anh em các tỉnh thành bạn rất chi là sôi nổi, anh em Thái Bình mình tổ chức OFF gặp mặt nhau chút đi!

Em tuy là thành viên của CLB PV Hải Phòng nhưng Thái Bình là quê em.

Anh em mình tổ chức OFF đi.

* Thời gian: Chủ Nhật 18.5.2008 nhé!

* Địa điểm: Cafe Trung Nguyên - đường Trần Hưng Đạo - TP Thái Bình

Anh em Thái Bình vào điểm danh nhé!

Anhtoitb

Anh em Thái Bình nào vào ghi danh và ghi rõ địa chỉ sẽ thân tặng 2000pvd làm quà!
Nhanh chân lên anh em ơi số lượng không có hạn!

Bổ sung luôn nè: Hiện nhà Tới vẫn ở Thái Bình

Địa chỉ: Xóm 13 - xã Đông Hải - huyện Quỳnh Phụ

carrick1984

Hiii cho mình xin 1 chân nhé Anhtoitb.
Nguyễn Như Lập -thị trấn Vũ Thư -huyện Vũ Thư-TP Thái Bình.
Khi nào anh em tập hợp được khơ khớ là mình Off nha!!!

juventus2004

Em xin 1 chân nữa nhé!
Đinh Hoàng Anh- Thị trấn Tiền Hải- Huyện Tiền Hải- Tỉnh Thái Bình!
Giờ em đang ở trên Hà Nội. Nếu các bác Hà Nội lập được hội đồng hương Thái Bình và tổ chức Offline thì báo em với nhá!
Hy vọng hội càng ngày càng đông vui! hihi

Anhtoitb

Em xin 1 chân nữa nhé!
Đinh Hoàng Anh- Thị trấn Tiền Hải- Huyện Tiền Hải- Tỉnh Thái Bình!
Giờ em đang ở trên Hà Nội. Nếu các bác Hà Nội lập được hội đồng hương Thái Bình và tổ chức Offline thì báo em với nhá!
Hy vọng hội càng ngày càng đông vui! hihi

Bạn này ở Tiền Hải à? Hay đó, ở thị trấn thì có gần chỗ Tượng đài 3 cô không - ngã 3 ngay nhà văn hóa đó?

juventus2004

Bạn này ở Tiền Hải à? Hay đó, ở thị trấn thì có gần chỗ Tượng đài 3 cô không - ngã 3 ngay nhà văn hóa đó?

vâng em ở gần ngay chỗ ba ông tượng, cạnh sân vận động Tiền Hải bác ạ! khi nào có dịp mời bác về chơi! hihi

Anhtoitb

vâng em ở gần ngay chỗ ba ông tượng, cạnh sân vận động Tiền Hải bác ạ! khi nào có dịp mời bác về chơi! hihi

Hi hi... Cuối tuần vẫn đi Đồng Châu suốt đó! Thú thực là ngày trước có cưa cô bé nhà gần ngay cạnh sân vận động nên tuần nào cũng xuống đó chơi!
Khắp đất Thái Bình chỗ nào Tới cũng đặt chân đến rùi!

carrick1984

Ô la la thế là đã có thêm 1 thành viên rồi đó!Ngày offline của anh em Thái Bình ko xa!!!Chào mừng bạn Juvetus2004!

Hungnokia3300

Well-Known Member
EM hay xuống Thái Bình lắm mà chả biết có bác nào ở đó cả. Em hay xuống mạn xã Thống Nhất - huyện Hưng Hà lắm đó. Các bác cho em số đt đi. Lúc nào có dịp mọi người giao lưu :D

carrick1984

EM hay xuống Thái Bình lắm mà chả biết có bác nào ở đó cả. Em hay xuống mạn xã Thống Nhất - huyện Hưng Hà lắm đó. Các bác cho em số đt đi. Lúc nào có dịp mọi người giao lưu :D
Hay lắm anh Hùng chào mừng anh hay ghé thăm đất Thái Bình!Em tuy ở xa nhưng lúc nào bác về đó cứ báo trước em 1 tiếng để em lên kế hoạch đón tiếp bác chu đáo.Tầm phủ sóng toàn cầu mà hiiiii.Em có nhà ở Vũ Thư nhưng từ bé hay ở cùng ông bà ngoại ở Thành Phố.Hay đi lang thang nên đất Thai Bình ko chỗ nào ko có bạn cả.Bác về Thái Bình hay đi qua đường nào vậy?

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mình đi đường 5 qua thành phố Hưng Yên bạn ạ. Đoạn đường hay có bắn tốc độ nhất ấy ;)) , đi qua Mẹo là đến hay sao ấy. Đợt này chắc bàn với anh em làm dịp offline ở Đồng Trâu nhỉ?

carrick1984

hiiii ok!Nhưng mà anh em Thái Bình it quá bác ạ.mà trong PV có mỗi Anhtoitb là máu mặt thôi.Lúc nào bác về đc nhớ báo trước cho anh em 1 tiếng!Em tưởng bác về qua đường 1 kiểu gì cũng phải đi qua nhà em.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Đường 1 thì phải qua cầu xa hơn là đường 5 bạn ạ. :D
Bạn để lại số điện thoại nhé. Số của mình là 0902841982

carrick1984

Đường 1 thì phải qua cầu xa hơn là đường 5 bạn ạ. :D
Bạn để lại số điện thoại nhé. Số của mình là 0902841982
Hiện em đang ở Nga anh ạ hè năm sau em mới về hẳn.Anh cứ báo cho em trước anh se nhờ bạn em đón tiếp anh.Hiện giờ anh đang ở đâu?Mà anh hay về Thái Bình công tác hay làm gì ạ?

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mình có ông bạn ở đấy mới ở Nga về. Hắn rủ xuống chơi suốt mà :D. Còn mình ở Hà Tây bạn ạ

carrick1984

Mình có ông bạn ở đấy mới ở Nga về. Hắn rủ xuống chơi suốt mà :D. Còn mình ở Hà Tây bạn ạ
Hiii quả thật là trái đất tròn anh có bạn ở quê em lại cũng ở Nga về.Em lại có bạn ở quê anh gần chùa Hương nhé.Nhà bác lên chùa Hương có xa ko?Hè năm sau em về nhất định anh em phải gặp nhau nhé!Có gì bác cho em nick chát thỉnh thoảng giữ liên lạc.Khi nào Offline Thái Bình em sẽ nói anh em phone cho bác.