• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em ở Thái Bình ở đâu???

hoayenvy_hn

hiii hôm qua có seach một cái gì đó thì thấy bài viết này thấy hay hay, nơi hội họp của anh e xa xứ. vui đó. tớ cũng ở Thái Bình nè, nhà tớ giáp sông Trà Lý và biển đó, ai ở gần đó thì alo nhé! tớ cũng muốn tham gia cùng mọi người cho vui. thanks

carrick1984

hiii hôm qua có seach một cái gì đó thì thấy bài viết này thấy hay hay, nơi hội họp của anh e xa xứ. vui đó. tớ cũng ở Thái Bình nè, nhà tớ giáp sông Trà Lý và biển đó, ai ở gần đó thì alo nhé! tớ cũng muốn tham gia cùng mọi người cho vui. thanks
Chào mừng hoayenvy_hn!Bạn là con gái đúng ko?Sao nghe nick hiền khô dễ thương vây?Thế này thì hay quá sắp đông vui rồi đây.Bạn có thể giới thiệu 1 chút về mình cho anh em đồng hương đươc biết ko?

holitraco

Chào mừng bạn gia nhập forum dành cho những người đam mê điện thoại di động, nghe nói thì đích thị quê Tiền Hải rồi? Có mấy anh em thì người ở trời tây, người ở Tây Nguyên, lại có nguời Hải Phòng, chẳng có ai ở Thái Bình cả, Hà Nội hiện tại có mình, vậy bạn hãy nói về mình nha, có thể mời đồng hương đi giao lưu làm cốc cafe ở Thủ Đô.

holitraco

Lâu ngày quá, từ hồi về Tbình định cư ít có thời gian Ol, dạo này anh em đi đâu hết rồi nhỉ?

carrick1984

Em vẫn ở đây mà.Thỉnh thoảng lại vào xem nhưng thấy ít anh em Thái Bình trong 4rum tham gia quá.

phamgiatrang

Trùi. Bác cũng phiêu lưu nhỉ? Nhưng nghe nói vậy thì chuyện đó không xong rùi. hì .... em muốn tham gia hội nhưng em đang ở đăk lăk cơ . nhà em ở Minh Khai_ Vũ Thư_TB. Có được không vậy mấy huynh​

carrick1984

Trùi. Bác cũng phiêu lưu nhỉ? Nhưng nghe nói vậy thì chuyện đó không xong rùi. hì .... em muốn tham gia hội nhưng em đang ở đăk lăk cơ . nhà em ở Minh Khai_ Vũ Thư_TB. Có được không vậy mấy huynh​
Hiii tất nhiên là được rồi huynh đệ.Chào mừng em mới ra nhập hội!

carrick1984

sao lại có cả vụ này nữa nhỉ.Chưa bao giờ nghe nói trong Pdaviet lại có hội Thái Bình công tác ở HN.???

Chỉnh sửa cuối:

CafeVTC

em ở thái bình nhưng mà em đang ở quê ko off dc ở hà nội đâu. điêm danh phát cho thêm đông vui

kaise

em xin 1 chân vô quê ngoại thái bình.
sdt 01299161812

các bác có phi vụ gì hay làm phiền pm cả em vs

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mình vừa ở Thái Bình 4 ngày trước nhưng cái Dcom tự nhiên dở chứng rùa bò nên chả lấy số đt của ai mà gọi cả :(

binladen1206

Active Member
Gốc gác tổ tiên ở Thái Bình đây ( Đông Hưng - Đông Các) nhưng mình sinh ra tại Phan Thiết............. Gặp được các đồng hương mừng wá. Tỉnh mình lên Thành phố rùi phải k các bác?