• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Animated Today 4 - HỖ TRỢ CHẠY THEME ĐỘNG TRÊN PPC

hatm77

HI bác !

Sao cài lên mà không chạy nhỉ, không insert đc ảnh vào gì cả.

ThaiKien

Super V.I.P
HI bác !

Sao cài lên mà không chạy nhỉ, không insert đc ảnh vào gì cả.

Đây là phần mềm dùng để hỗ trợ chạy themes động mà, bạn chỉ cần theo hướng dẫn cài đặt và sử dụng các theme động là được thôi mà.
Nhớ phải cài đặt MacroFlashPlayer đó!

thuytrans

Mình thấy Theme động này thực ra thì nghịch cho biết thôi chứ dùng cũng bất tiện lắm. Nó không được như theme tĩnh là choán hết màn hình, mà chỉ được một phần nhỏ thôi. Chẳng nhẽ dùng nó lại phải loại bỏ hết cả các phần mềm khác trên màn hình thì thật là bất tiện.

dop1

Mình mất Cab USB mà ở đây thì chịu không mua được, ai co Animated Today 4 file .cab k? Cho mình xin với...

Phần mềm này hình như có vấn đề Mình sử dụng O2 XDA IIi W03 se cài cái này vô máy toàn bị cheo các bác cho biện pháp khắc phục nhé.

mr_longnc

cài mấy chương trình hỗ trợ theme động này có nặng máy không hả các bác, có cài trên thẻ nhớ được không nhỉ?

Cái này chắc làm chậm máy dữ dằn.

cài mấy chương trình hỗ trợ theme động này có nặng máy không hả các bác, có cài trên thẻ nhớ được không nhỉ?
Chậm, nặng thì bảo đảm là chậm, nặng rồi, bởi vì cái gì cũng có giá của nó cả bạn ạh: muốn màn hình đẹp, sinh động thì...hao pin! Phần mềm này nói riêng và những phần mềm có pluginhieu trên màn hình today thì nên cài lên main nha bạn!

chungphys

Để tạo theme động cho WM5 thì hiện nay chưa có tool,còn tạo theme tĩnh thì có khá nhiều tool tạo theme đó bạn

Hiện tại phần mềm này không hỗ trợ Wm6 bạn àh, và cũng không có chương trình thay đỗi Wall Paper cho PPC cả :(
Wallpaper vẫn có thể thay đổi được bằng pm ShantzTodayChanger1.11, sau một khỏang thời gian xác định (mặc định là 10p) nó sẽ đổi một lần!

mummi

tôi không hiểu bác quang ơi, sao nhiều lúc máy cú đơ ra mà chảng chạy được theme động mặc dù tôi đã cài đúng như hướng dẫn. hay là do ct nặng quá. mỗi lần như thế tôi lại phải reset thì mới được. có phần mềm nào nhẹ hơn ko bác

clown83_iir

em thấy cái này dùng tốn pin quá bác ạ... nó động đậy 1/2 ngày là con pin của em còn có 1 vạch hic hic

thanhgia123

Mình mất Cab USB mà ở đây thì chịu không mua được, ai co Animated Today 4 file .cab k? Cho mình xin với...

Bạn cứ cài acitvesync vào rồi cài ứng dụng bình thường sau đó vào thư mục đã cài activesync trên ổ cứng rồi chép cái file cab của chương trình mình vừa cài vào thể để cài bình thương đâu cần cáp đâu

o2mobile

Bạn cứ cài acitvesync vào rồi cài ứng dụng bình thường sau đó vào thư mục đã cài activesync trên ổ cứng rồi chép cái file cab của chương trình mình vừa cài vào thể để cài bình thương đâu cần cáp đâu

Làm sao ban không sync với PPC mà bạn cài được Animated Today 4.exe mà bác Quang post lên được!
Bạn có cách nào chỉ giùm anh em với.:-?

Last edited by a moderator: