• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Animated Today 4 - HỖ TRỢ CHẠY THEME ĐỘNG TRÊN PPC

Tôi đố ban không sync với PPC mà bạn cài được Animated Today 4.exe mà bác Quang post lên đấy.
Bạn có cách nào chỉ giùm anh em với.:-?
Cách đó là để lấy được file cab để copy vào thẻ nhớ và cài trên PPC chứ ko phải như bạn nghĩ đâu!

chriscathh

em thấy cái này dùng tốn pin quá bác ạ... nó động đậy 1/2 ngày là con pin của em còn có 1 vạch hic hic

mình xài trên cingular 8525 xài WM06 cài themes động lun... dzọc chtrình thường xuyên mà pin vẫn tầm 2 ngày đóa bạn ...^^

hungvndc

Tôi cài Animated Today 4 thấy chạy tốt, nhưng khi bật Wisbar Advance Desktop lên chạy cùng thì mấy cái hình ngừng chuyển dộng luôn. Khi tắt WAD đi thì lại chạy được.
Bác nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp với ạ.

huymobileo2

Thems động không làm chậm PPC

Chào HBT_Mobile
-Theo như kinh nghiệm của mình chẳng có gì mà chậm cả ,và cũng không ngốn nhiều bộ nhớ đâu ,bạn yên tâm ,yêu cầu bạn đang sử dụng chương trình nào nếu không dùng nửa thì bạn nên vào (Settings > System >rồi chọn Memory > Running Prorgams ,chọn Stop all ) cứ làm như vậy từ từ thành thối quen là bạn không sợ gì mà chậm ,gì nhiều chương trình khi bạn thoát ra rồi nhưng dẩn còn chạy ngầm ,nhiều lần như vậy dẩn đến việc chậm hoặc bị treo con dế lơ lửng giửa chừng đấy ,nhưng tên thành viên của bạn là hbt_mobile mà sao bạn lại hỏi chuyện nhỏ này vậy cà "he he "=D> nhưng mình cũng chúc bạn thành công .

huymobileo2

Wisbar Advance Desktop là đẹp rồi

Chào bạn hungvndc ,bạn ham đẹp quá
- Bạn không nói rỏ đang sử dụng con dế nào ,cấu hình mạnh hay yếu ,nếu là dế tầm trung cở (O2 trion ) trở xuống thì cà dực cũng phải , gì bạn đã sử dụng phần mềm tương đối nặng Wisbar Advance Desktop là đẹp rồi ,đằng nầy bạn tham đẹp quá ,bạn sài thêm Animated Today 4 làm cho màng hình con dế bạn bị dực cũng đáng ,nếu bạn sài con Atom Exec trở lên mà còn bị cà dực nửa thì côi chừng dế của bạn có vấn đề :-?,

hungvndc

Chào bạn hungvndc ,bạn ham đẹp quá
- Bạn không nói rỏ đang sử dụng con dế nào ,cấu hình mạnh hay yếu ,nếu là dế tầm trung cở (O2 trion ) trở xuống thì cà dực cũng phải , gì bạn đã sử dụng phần mềm tương đối nặng Wisbar Advance Desktop là đẹp rồi ,đằng nầy bạn tham đẹp quá ,bạn sài thêm Animated Today 4 làm cho màng hình con dế bạn bị dực cũng đáng ,nếu bạn sài con Atom Exec trở lên mà còn bị cà dực nửa thì côi chừng dế của bạn có vấn đề :-?,

Mình dùng ATOM thường. Đúng là có hơi tham thật:D nhưng chủ yếu là mình muốn cài thử thôi. MÌnh nghĩ không phải do cấu hình vì sau khi cài chỉ có cái hình không động nữa còn máy vẫn chạy bình thường mà. Có lẽ hai soft này đụng nhau. Tranh nhau một cái màn hình nên vậy chăng:-?

anhtuhntl

mình mới xài PPC nên không ranh lám!Bạn cho mình hỏi cái Animated Today 4 này cài làm sao?chép vào đâu,thẻ nhớ hay là ĐT!Thanks nhiều!

anhtuhntl

vấn đề Animated Today 4!

mình mới xài PPC nên khong rành lắm !Ai biết cho mình hỏi cái Animated Today 4
cài đặt làm sao?Chép vào đâu trên ĐT hay memory card?Cái đó có xài được cho
O2 Atom life không?Và sử dụng như thế nào!Thanks nhiều!:)

sonnos

help me

bác nào up dùm lại link Animated Today 4 và mấy phần mềm có liên quan lại cho newbie em với. Thank các bác nhìu;;):D

ThaiKien

Super V.I.P
bác nào up dùm lại link Animated Today 4 và mấy phần mềm có liên quan lại cho newbie em với. Thank các bác nhìu;;):D
Bạn có thể tải về tại đây:
Mã:
http://www.pocketgear.com/en_US/html/display_product.jsp?id=prod5702275

bancuoia3

Animated Today 4

Phần mềm chúng ta đã biết với phiên bản số 3, hỗ trợ chạy Theme động trên PPC.
Đây là phiên bản số 4, hỗ trợ tất cả các HDH nhất là WM5.0.

Phiên bản Full, cài soft cùng với MacroFlashPlayer 6 hoặc 7 là bạn có thể hài lòng với các Theme động đã có.

Hình ảnh minh họa:

Tải Soft trong DS PDAVIET, Link dưới đây:

http://www.pdaviet.net/./downloads.php?do=file&id=41

Good luck!!!

Cảm ơn bác Quang. Đăng kí thế nào bác ơi?

gaimaham

Minh khong danh co dau duoc, cac ban thong cam
Ban nao co Animated Today 4 duoi Cab thi cho minh voi, may minh khong syn dc.
Thanks.

gaimaham

Bạn nao có Animated Today4 Cab thi up lên cho mọi người dùng với. Máy không syn được nên không cài đựoc fiek exe.
Đang cần gấp... cứu.....
Thanks