• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

vanquocky

ko biết dạo này game có j thay đổi ko nưa .lâu lam rùi ko vào game . minh la Quocky222. vừa đọc 3 bài viết cua duongle và tuanpro , sao 2 người căng thăng vậy chứ .có le ít nưa mình cũng mua máy để chơi game chứ ko thì nhớ lắmđang chơi mà bây giơ cứ lên diễn đàn đọc bài sot ruột was

hieu_coi

không,t không phải phong_thần đâu. Dạo này thi thoảng vẫn lên pm với mọi người thui chứ không đánh đấm gì hết. Hôm trước kiếm được gần 5000m với lại gần chục cái gậy staff of chao mang cho mọi người hết rồi. giờ còn 1 cái nè, ai có nhu cầu thì pm tớ nhé

romany269

không,t không phải phong_thần đâu. Dạo này thi thoảng vẫn lên pm với mọi người thui chứ không đánh đấm gì hết. Hôm trước kiếm được gần 5000m với lại gần chục cái gậy staff of chao mang cho mọi người hết rồi. giờ còn 1 cái nè, ai có nhu cầu thì pm tớ nhé
cho mình cái staff đi bạn ơi , đang muốn vào chơi lại vs ae mà ko có staff mà đánh , nếu đc thì mail cho mình cái staff rồi lên đây post 1 bài báo cho mình biết để vào nhận :
nv : _-LanAnh-_
id : 215503

caongan49

Lâu quá k gặp ae nhỉ mọi người dạo này thế nào rùi.tuần sau là Hạnh thj tốt nghiệp ra trường rùi. Có thể sẽ sớm gặp lại ae thui vì theo thông tin " mật " thì tháng 9 này ra bản new version

vuongnhatquoc

Hạnh gà sắp tái ngộ rồi kìa,luctuyetky đây!
Mau thi xong lên word game pm xin anh tha thứ,ko gặp đâu bem đấy.

hurryghost

Game bảo tháng 7 update, hoãn lại tháng 8 ko có j thay đổi. Tháng 9... lại phải chờ thôi. Game giờ qúa chán rùi.
Mình "AsakuraHao" ^-^

hurryghost

Thật quá thất vọng. Trượt thằng cẳng rùi, thất vọng quá. Thanks vì dù nói lâu rùi nhưng vẫn còn nhớ. Cảm động quá. Hic!

anhquang636

AsakuraHao chơi từ tháng 7 năm ngoái phải ko Hạnh, tui lâu rồi cũng ko vô game hôm bữa DuongLe nhắn tin đến mượn acc để pk với Tuấn rồi đổi pass lun nản quá

caongan49

Ối zồi ôi,gặp lại thằng Quang vịt ah! Cưới vợ chưa chú em ? Hj vọng theo đúng kế họach tháng 9 này ae gặp lại nhau