• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

anhquang636

Ối zồi ôi,gặp lại thằng Quang vịt ah! Cưới vợ chưa chú em ? Hj vọng theo đúng kế họach tháng 9 này ae gặp lại nhau

cốc cho cái vào đầu vì tội chú en này, xin thông báo hiện tại tui vẫn độc thân , điên mà lấy Nợ vào mình, tháng 9 này a e mình lại đồng hành cùng nhau ha

kidman8x

bon nay gio cat co nguoi kc qua 2 cay star ban tan 200k hix bit vay minh de den gio ban cho rui chan qua vi ko choi nua nen dap shop bao nhiu star keke

duonglepro

AsakuraHao chơi từ tháng 7 năm ngoái phải ko Hạnh, tui lâu rồi cũng ko vô game hôm bữa DuongLe nhắn tin đến mượn acc để pk với Tuấn rồi đổi pass lun nản quá

ê,t mượn acc m khi nào mà nói thế xem lại nha,số dt t đó h là 01217887879,m xem kỹ lại,đó h tao ko bao h mượn acc of m à,t chỉ mượn acc of chuot,kool thôi,acc chuot t ko đổi pass,vẫn là kingfighter,acc của kool thì t quên rồi,mày muốn nói gì làm ơn suy nghĩ kỹ,tao ko muốn mang tiếng này nọ,t cũng komuốn pk vs thằng tuấn bao h,lúc còn game tao gặp nó hoài,toàn đứng pm có bao h đánh nhau đâu

hieu_coi

Hnay mới biết luctuyetky là lamnhatquoc đó. Cũng không hào phóng lắm nhỉ, có sword mà t xin hem cho, nhớ đấy. Hôm trước gặp LanAnh, lâu quá mới thấy chơi lại,mà t thấy có staff rồi, xin làm gì, mà t vẫn còn 1 staff nhé,chưa có pm t nhé

hieu_coi

Tớ thấy ae lên lưu số đt của nhau cho đảm bảo, xin do ma pm trên word dễ bị lừa lắm, Mà cho hỏi các pro, tháng 9 co phiên bản mới ah? Thật hem? T còn tương đối nhiều đồ, phí thế. Ai cần staff pm yahoo hieu_coi87, anrufen khat_mau nhé. Ng quen sẽ có nha,

vanquocky

anh em ai bit ban nao mà x6 co the choi được không chỉ giùm tôi với . bản cho v3 cài được mà không thấy hỗ trợ cảm ứng nên minh chẳng chơi dc ah chán quá . ai biết chỉ gùm na

vuongnhatquoc

Nick này tớ của cr9 tớ mượn spam anh em chút cho vui
Ai cũng bảo lục keo là seo nhỉ :)
zậy có ai thích staff thì pm ,đang có 70 cái đây ,số lượng cho có hạn ,fast pm ,hehe

lamhung2

Nick này tớ của cr9 tớ mượn spam anh em chút cho vui
Ai cũng bảo lục keo là seo nhỉ :)
zậy có ai thích staff thì pm ,đang có 70 cái đây ,số lượng cho có hạn ,fast pm ,hehe

Úi ơ đâu mà nhiều vậy ông bạn hiền.hi hi.ko chơi game tụi mình lên đay trò chuyện củng thấy vui.quốc khi nào rảnh lên game nhăn tin.mình cái lên tám chơi.

lamhung2

Ông bạn đẹp trai king 16 đâu rồi ta.mình hỏi thăm lúc rài học tới đâu va làm gì rôi.lúc rài cảm thấy buồn king khủng.lên game đánh nhầm toan vn không.xin lỗi mệt luôn.hihi.

toan_829

Hơ hơ,iem cg thử tập chơi game nì.Thời đại 3G-WiFi cg đú đởn tí cho = a = e.Mọi ng hay chơi game onl qua đt cho mình hỏi luôn ngoài game này ra còn game nào = Tiếng Anh cg chơi onl qua đt mà hay hay k?Giới thiệu giúp mình với :D. Thaks

thaiminh40

trước đây có games hinterwar nhưng hình như đóng cửa rồi :D.
Dạo này game hết hấp dẫn rồi. Ae VN không đoàn kết như bọn BN. INDO...lừa nhau như cơm bữa. chửi nhau trên world hết sức khó nghe:(
Mình không mua map nữa. giờ vào chỉ nghiên cứu vụ pet gen 1 không có skill nào mà thằng GM Theft đã làm được :)

ducnamgtvt

Hềhhề,TháiGia à,mieunu ne!hey ya..coi bộ kậu cũng chán gem rồi hén,mình nghỉ gem này rồi,chuyển qua bắn mobi army cùi bắp của teamobi,haizz,gem sàm sàm mà lại bùn cười!hihi,mới vô chơi gem đó tớ vừa bắn vừa cười..haha,dạo này cũng thấy chán chán vì bọn nó hack nhiều quá,còn kái vụ pet no skill gen 1 co gen thỳ hên sui thui kậu à,chả có nguyên lí nào cả đâu mà nghiên kíu,trước tớ cũng hên sui đc 1 con b.bat,var no skill,Haiyen cho to con f.golem male cũng no skill.hehe.vật đó! À có rảnh thỳ vô bắn mobi army vs t nha,t la ducnamgtvt do..hehe