• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

longak1

có ai không chơi game anrufen nữa không ? :(
không thì bán hay cho em 1 acc mã lv nha !
sdt:01689429419

cần một acc max lv :-? ai có pm em nha
jmilong_89 (yahoo)

:-/tăng skill thế nào là mạnh nhỉ ? ai pít chỉ giáo với ? winza nha !

mua map cua ai đây ? ai bán không ?:-??

virtun8x

GIờ ko ai chơi game này nữa à :(
Mới tập tành chơi game online trên dd hix/
Bác nào có acc ko chơi cho e nhá :X
y/h : al0_yeu_anh_ha_nh0c

virtun8x

trò này mấy bác pro vn bỏ hết rùi .
Vào trang web aurufenvnn vắng như trong chùa :(
diễn đàn chắc bị bỏ hoang lâu rùi =))

FriendLy

kaka . đã lâu lắm ko vào . ko biết ai còn nhớ tới ta ko nhở . . hờ hờ. phá game đừng hỏi

FinalLove . . .

mà bio game còn hoạt động không? item và lv ntn? ... item mình thì quá thừa.. nếu còn duy trì .anh em xin vào pt train lại ^^! ... phát huy hết tinh hoa nhở

tjeuwy

game nayv hay nhung chi phi de mua map qua lon nguoi viet nam minh khi choi game nay kho khan vat va boi vi cach nap tien va chi phi cao ^^ minh choi toi 50 rui nhung danh chiu delete game voi tim game khac mien phi map :(:p

mcthuong

Hiện tại những ai mới chơi game này thi xin chuyển sang diễn đàn mới mở cho game anrufen đó la: vietzoom.net Vào mục anrufen online vietnam. Tất cả mọi thông tin bạn sẽ thấy ở đó. Thank!

Anh em nao can mua map thi pm minh nhe. Gia la 250k. Tra minh = card dien thoai. Vo cung don gian. Lien he 01687.969.484.

tamdoan113

Đồng bào ai biết cách làm thế nào để play 2 acc cùng một lúc trên một máy đt k? Làm ơn hướng dẩn tớ làm với.

tjeuwy

kho than tui cay game den 50 co ca con creamshost gio ko choi loi nua hix chi loanh quoanh trong thanh chan wa' ai co ID hoac dk cho minh voi . bun wa dang hay lai bi dut giay danv ^&^
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:

bin_kute_060588

anh em nào biết hack map anrufen thì pm mình với 0979251880
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator: