• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

App 2 SD Pro - Chuyển ứng dụng từ máy sang thẻ (Cập nhật v 3.10)

venusian

Moderator
Cập nhật App 2 SD Pro (move apps to SD) v2.50

Có gì mới:
  • Chức năng gỡ bỏ cài đặt ứng dụng nhan chóng. Cho phép bạn gỡ bỏ cài đặt một ứng dụng bằng cách kéo và thả. Trên các máy Root, việc xác nhận gỡ bỏ cài đặt là không cần nếu được sự cho phép Root từ SU.
  • Cài đặt mới "Show system apps" Bật cài đặt này sẽ ẩn ứng dụng trong đó thể hiện với một biểu tượng 'x' nhỏ màu xám.
  • Hỗ trợ chức năng xem trước Widget cho các thiết bị Android 3 hoặc cao hơn
  • Nội địa hóaTiếng Ba Lan, tiếng Do Thái
  • Hỗ trợ Google Player
  • Hỏi đáp cập nhật
  • Sửa lỗi các vấn đề hiển thị không chính xác tổng số size có sẵn
  • Sửa chữa nhỏ khác.

venusian

Moderator
Cập nhật App 2 SD Pro (move apps to SD) v2.51

Có gì mới:
  • Nhấn lâu vào một biểu tượng ứng dụng sẽ hiển thị các tùy chọn menu.
  • Kích cỡ ứng dụng sử dụng bây giờ cũng bao gồm sử dụng mã bên ngoài và kích thước dữ liệu. chỉ có trên thiết bị Android ICS
  • Cập nhật chuỗi chưa được dịch cho Việt Nam, Nga, Ba Lan, Hà Lan, Tây Ban Nha, Ý, Bungary
  • Không xuất khẩu ứng dụng hệ thống vào danh sách ứng dụng
  • Sửa lỗi.

venusian

Moderator
Cập nhật App 2 SD Pro (move apps to SD) v2.52 Proper

Có gì mới:
  • Chức năng mới "Chọn ngôn ngữ cho phép bạn thay đổi ngôn ngữ hiển thị mà không ảnh hưởng đến thiết lập hệ thống
  • Thiết lập mới để không bao gồm các kích thước lưu trữ ứng dụng được sử dụng bên ngoài trong tổng kích thước của ứng dụng
  • Cho phép nhanh chóng di chuyển ngón tay có thể thể kéo để nhanh chóng di chuyển qua danh sách ứng dụng
  • Không tái thiết danh sách ứng dụng sau khi gỡ bỏ cài đặt một ứng dụng
  • Nội địa hóa Tiếng Hàn Quốc
  • Sửa lỗi

Sanvu88

Member
Update App 2 SD Pro (move apps to SD) v2.53

ss-480-4-5

http://www.sendspace.com/file/kli8j1

jackchan1987

S3 thì khỏi cần cái này luôn. Bạn cứ cài thoải mái ứng dụng Game cũng ko sợ Full bộ nhớ máy.

Bác venusian ơi, Em thấy con S3 dung lượng chỉ có 11gb à...cài hết thì có chỗ đâu mà cài nữa =.=
"bạn cứ cài thoải mái ứng dụng Game cũng ko sợ Full bộ nhớ máy" >> ??

Last edited by a moderator:

Sanvu88

Member
Bạn cài cái gì mà hết được 11Gb, Bạn cài game phần mềm mà hết 11Gb thì mình xin bái phục @_@

Sanvu88

Member
Data thường lưu trên thẻ nhớ mà?????

hơn nữa phần mềm này hình như không di chuyển data của game.

jackchan1987

vậy có phần mềm nào lưu data trên thẻ nhớ ko, em làm với con s3 mà hem được link2sd cũng không

Sanvu88

Member
bình thường nếu máy có thẻ nhớ máy nó tự lưu data của game vào thẻ mà

Sanvu88

Member
Update App 2 SD Pro (move apps to SD) v2.55

Có gì trong phiên bản này:

★ Thêm tùy chọn "Cài đặt thời gian" sắp xếp
★"Haptic thông tin phản hồi"
★ Đối với hệ thống thiết lập. Không có rung động khi bấm dài một biểu tượng ứng dụng nếu thiết lập này không được kiểm soát
★ Thêm tiếng Đan Mạch
★ Thêm tiếng Đức
★ Sửa lỗi

tamheo304

mình mới lần đầu xài android và vừa mới root máy, mấy bác cho em hỏi mình copy file apk rùi vào điện thoại mục nào để cài ứng dụng ah, em vào CÀI ĐẶT và QUẢN LÝ mà vẫn ko tìm được file apk mới down để cài đặt , mong các bác giúp đỡ , thanks

tamheo304

cài vào Phone Only giờ ko thể chuyển sang thẻ nhớ ngoài được ? giờ mún chuyển sang thẻ ngoài thì sao ạ ?