• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 4 ( điều khiển bằng camera )

canyoukissme

khởi động máy lại rồi vẫn không vô được, nó cứ loading rồi văng ra ngoài, bạn chỉ mình với !!!! help me !!!

hboy

game này cài được cho N78 không vậy bạn? lúc trước mình cũng có down nó về(ở trang khác) cài vô thì máy hiện lên:" ứng dụng không tương thích với điện thoại" ,cài vô được nhưng vào chơi là bị văng ra liền

lephunghien

đã test thử trên n95 nhưng sao nghiêng máy mà không turn left,right dc nhỉ? Chỉ chúc máy hoặc ngửa lên là tiến và lùi thôi.không biết các bạn có bị giống mình ko nhỉ

Hoden

Super V.I.P
n73 chơi 1 phút văng ra báo memory full,còn nghieng muốn trặt cổ luôn vẫn chạm rì.

thanhtoan009

Đã tét thử trên 6120 rùi, chỉ có ngửa lên là tăng tốc được thui,còn vụ trái phải thì cầm quơ quơ như thằng khùng í >:) vẫn "lẩn vào đống củi lủi vào đống rơm thui" =))

cupidbaby

Tham gia diễn đàn đã lâu, toàn ăn ko của anh em nên mình cũng... hơi ngại h post game, cũng mong được cái thank :D :D.....

Phiền bạn up lên diễn đàn được không?Máy mình không down được từ các trang ấy!:(:(
Thank bạn nhiều lắm!!:D

Chỉnh sửa cuối:

ngoinhauocmo

không có game này trên ngage nhỉ,có thì đồ họa đẹp phải bít.dạo này ko thấy game ngage nào nhỉ

huyhoang_qn

Mình cũng thế, cài vào con N96 chẳng thấy động đậy gì chắc là dòng os 9.3 không chơi được.

bibadbop

hehe, mình cũng xài N73 mình đang chơi Al4 hơi dật, để down bản này về test thử xem sao.

bibadbop

hehe, đã tét thử, hok chơi được bằng camera bạn ah, cũng bị dật như bản kia ah. những lúc dùng nitro cũng dật, có phần chỉ dẫn chơi bằng camera nhưng lúc mở náp camera thì hok dùng được. dù sao cũng thank bạn nhé

inox311

e cài vô n80 thì thấy nó chạy chưa vào đến trò xong thì đứng máy luôn. cái đèn ở camera thì nó sáng lên , nhưng lại k vào được để chơi :((

lephunghien

Link mediafire vừa up lại cho các bạn vì nhiều người kêu link die quá
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?d0mdemtgxmr"]http://www.mediafire.com/?d0mdemtgxmr[/URL]