• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM6.1 PDAVIET (Build 19199.1.0.0)

PhamQuang

Manager
Bản tiếp theo, v4.7.61.09 PVB, sẽ có giao diện BLACK, và quan trọng là sẽ mang

CE OS 5.2.19202 Build 19202.1.0.0

ROM đã hoàn thành xong, đang test bug, và sẽ đưa ngày mai.

@minhanhtran: Chú đã nhận đc tín nhắn của cháu. Chú muốn nâng Build mới nên bỏ qua bản Black build 19199. Hy vọng ngày nghỉ cháu về sẽ tải được bản Build mới: 19202.

mrcom98

oh yeah, bác test kỹ kỹ 1 chút nhé. Đồng thời kèm theo cái list các phần mềm tích hợp luôn nha. Mong tin bác sớm

vvq

Liên tục phát triển,
Mong Anh Phạm Quang cho một ROM CLEAN như lần trước nhé.

huytroc

Anh dùng Sk Tools nhé,trong tunes up có rất nhiều hiêuh chỉnh riêng,có tác dungj ẩn số trong sim.

Cám ơn em. Con máy anh mua của em bị rơi mất bút rồi:(. Em có bút kô để cho anh 1 cái:D. Tiện thể cho anh cái link của SKTools luôn, search mãi mà kô thấy:-??.

bobby09120

lem dang dùng bản rom xanh xanh v8 làm sao bỏ được chế độ report tin nhắn cho máy hả anh em không thích cứ phải mở máy để xóa cái tin nhắn báo cáo cho lắm giúp em khắc phục nhé tks

vihali

Cái thread này có từ năm trước rồi, các bác cho hỏi giờ build cho con p535 mới nhất là bao nhiêu?

MrDeath97

Hic. Em chán cái vụ yêu cầu 5 bài post để được lấy rom về quá :(.
Dù sao cũng thank các bác đã làm các bản ROM này :D.

albel1205

Hình như bác PhamQuang lớn tuổi rùi phải ko vậy bác.Cho em xin lỗi nếu em làm phiền,nhưng mà bữa trước add nick YM của bác,ko bik bác bực mình ai mà vừa mới chào hỏi mà bác nói em một câu "Bik PQ bao nhiêu tuổi rùi ko?" làm em bux xúc qua.Em chỉ mún hỏi,trao đổi bác thui chứ có mún làm phiền bác đâu cơ chứ:(

thieugiadj

Cháu đang chờ bản black của bác Quang . bản này nhìn rất đẹp và sang . hi vọng sẽ sớm có link down