• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM6.1 PDAVIET (Build 19199.1.0.0)

phongnnd

ROM v4.7.61.08 (PVC) CHO Asus P535

=== Build 19199.1.0.0 CLEAN VERSION ===

Phiên bản 4.7.61.08 (PVC) - Phiên bản Clean.
Gỡ bỏ hầu hết các ứng dụng phụ của bản 07.
Chỉnh sửa lại Xip do đó chức năng WiFi đã hoạt động tốt.
Giao diện lấy màu GREEN của WM.1 làm chủ đạo.
ROM dựa trên cơ sở bản 4.7.17 Original ROM cho Asus 535, Xip và Build từ WM6.1 cho HTC Kaiser.

LINK TẢI ROM

[HIDE="HDTT"]
DOWNLOAD V08 CLEAN

Pass. giải nén: PhamQuang[/HIDE]

Phiên bản tích hợp 1 số ứng dụng sẽ đưa trong bài sau.

Bác Phạm Quang ơi cho cháu hỏi là sau khi up bản Room này của bác, khi cài .net 2.0 Compact thì không được, báo yêu cầu là phải gỡ bỏ bản .net cũ gì đó, vậy làm sau cháu gỡ bỏ bản cũ được vì trong phần Remove không có. Tiện thể cho cháu hỏi thêm là cháu sử dụng thẻ Micro SD 8G (có Adapter MiniSD) nhưng trong phần Memory Card chỉ thấy nhận có 4G thôi, thỉnh thoảng dùng trình Explorer trên máy lại không thấy các Files trong Folder trên thẻ mặc dù thực chất là có, khi đó cháu phải Reset lại máy thì mới được và thỉnh thoảng lại bị như thế nữa,... và cuối cùng bác cho cháu hỏi là bản Room 6.1 cải thiện hơn bản 6.0 Ofical ở những điểm nào. Bác Quang chỉ cháu cách khắc phục nhé. Thanks bác nhiều. Mong nhận được sự hồi âm sớm nhất của bác.

Chỉnh sửa cuối:

Vovantuong

Bác Quang có thể cho em công cụ dump và buid rom cho p535 được không ạ, em muốn thay ngôn ngữ wwe cho bản rom 6.5 tiếng Nga ngố, bản rom này rất ok,nhưng tiếng nga bất tiện quá