• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM EXEC - PDAVIET ROM WM6.1 (Build 19212)

canhchimbien

thank and nhung k vào duoc WIFI

Minh rat cam kich va xin duoc gui loi cam on rat nhieu toi bac da up bo W6.1.
Minh da uprom cho con Atom Exec thanh cong. Trong rat dep va my man.
Tuy nhien co 1 cau hoi xin duoc hoi cac bạn, Neu ban nao biet xin mach dum minh voi.
Con exec cua minh bay gio khong vao duoc Wifi nua. khong hieu vi sao.
(truoc kkhi uprom da bi roi)minh tuong uprom co the sua duoc. nhung co le do phan cung chang?
Rat cam on các ban,.
Chuc luon thanh cong va hanh phuc

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Minh rat cam kich va xin duoc gui loi cam on rat nhieu toi bac da up bo W6.1.
Minh da uprom cho con Atom Exec thanh cong. Trong rat dep va my man.
Tuy nhien co 1 cau hoi xin duoc hoi cac bạn, Neu ban nao biet xin mach dum minh voi.
Con exec cua minh bay gio khong vao duoc Wifi nua. khong hieu vi sao.
(truoc kkhi uprom da bi roi)minh tuong uprom co the sua duoc. nhung co le do phan cung chang?
Rat cam on các ban,.
Chuc luon thanh cong va hanh phuc

Up rom khác mà vẫn không vào được chắc phần cứng wifi của bạn có vấn đề rồi nhưng trước hết thử bằng nhiều cách up nhiều rom, đi nhiều chỗ bắt wifi, sử dụng các PM tìm kiếm...... nếu vẫn không được chắc mang qua thợ kiểm tra thôi....
PM: lần sau post bài bắt buộc phải có dấu nhé

minh_prime

Bac Nhathoasaviet cho mình hỏi khi mình thay đổi theme khác. Muốn về theme cũ khi mới up rom xong thì làm sao? mình thay đổi theme thì thanh task nó thành màu xanh ko trở lại màu đen được.

mu710

Cái này thì chỉ có nước là cài những chương trình thay đổi thanh Taskbar thôi bạn ạ không còn cách nào khác đâu ngoài việc HR.

mrducbao

Bản này của bác chạy khá tốt. Tuy nhiên Sim Manager vẫn bị lỗi Dupplicate vài số máy như một số bản rom khác vẫn hay gặp, hoặc là báo error

BraDo

Bản này của bác chạy khá tốt. Tuy nhiên Sim Manager vẫn bị lỗi Dupplicate vài số máy như một số bản rom khác vẫn hay gặp, hoặc là báo error

Hình như bản ROM nào có HTC Sim Manager đều bị như vậy hết...:-? nếu ko thích thì bạn cài bản 2.1.7 này là ok, có điều ko có nhiều tiện ích bằng HTC

mairom711

Cho em hỏi tí. Em đã down về rồi nhưng có đuôi .nb0 up bằng cách nào hả các pác.