• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

hoaiphiung

e xài BT Reciver không đc vậy anh! máy e chạy BTre lên rồi..ở trên cũng có hiện icon BT lên rồi..nhưng máy bên kia bấm gửi thì máy bên kia hiện lên thông báo là ko gửi đc (e gửi file sis, hình, nhạc) nhưng icon bt phía trên có biểu tượng mũi tên 2 chiều nhưng ko gửi đc :((

p/s: tks for your FW!

kenta_209

e xài BT Reciver không đc vậy anh! máy e chạy BTre lên rồi..ở trên cũng có hiện icon BT lên rồi..nhưng máy bên kia bấm gửi thì máy bên kia hiện lên thông báo là ko gửi đc (e gửi file sis, hình, nhạc) nhưng icon bt phía trên có biểu tượng mũi tên 2 chiều nhưng ko gửi đc :((
p/s: tks for your FW!

vào bt đặt tên trước chưa bạn

namhbnam

lỗi JAF đó bạn, tháo pin ra rồi lắp lại mở nguồn OK
thì mình biết là tháo ra lắp lại thì được, nhưng sao giờ up fw nào cũng bị thế nào sao nhỉ, cứ phải cạy bin ra hoài

LoiPT

mình flash rồi.vẫn lỗi không vào được chủ đề bạn àh
do mod pin rồi. bản tý up bản fix nhưng pin có lẽ sẽ kém hơn đó
thì mình biết là tháo ra lắp lại thì được, nhưng sao giờ up fw nào cũng bị thế nào sao nhỉ, cứ phải cạy bin ra hoài

cái này mình không rõ. máy mình Flash được 2 tháng đi mát 2 nắp lưng rồi :)

voanhkuoc

Bạn ơi mình cài bản của bạn h` ms để ý là 50.1.002....hjz
Giờ mình muốn up xuống 50.1.001 dung phoenix không thể xuống được toàn báo lỗi

LoiPT

Bạn ơi mình cài bản của bạn h` ms để ý là 50.1.002....hjz
Giờ mình muốn up xuống 50.1.001 dung phoenix không thể xuống được toàn báo lỗi
đâu bạn cho mình link với?????
51.0 mà
sửa bản 5230 mới hiệu ứng hay ghê. pin các bạn test rồi cho ý kiến nhé. theo mình cũng ổn đó :)
ram thấy không bằng 5233 thì phải

voanhkuoc

thôi mình lam được rồi...mua vừa dùng jaf làm phone die hẳn rồi ms dùng phoenix cài no ms nhận

LoiPT

thôi mình lam được rồi...mua vừa dùng jaf làm phone die hẳn rồi ms dùng phoenix cài no ms nhận
vui tính thật. Flash USB die sao được phone, chỉ dead phone thôi. Flash chuẩn sẽ lên