• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

LoiPT

mình có việc lên mới phải quay về v50 bạn biết thì giúp mình với
ra cửa hàng sửa chữa thôi bạn. họ có Box sẽ giúp được bạn :)
nếu không tìm thử một số cách Downgrade hạ ver cho FW nokia nhé, thấy nhiều gười bảo được nhưng chưa thử bảo giờ :)

Up Date bản fix lỗ 5230v51.0.002 trên #1.
không lỗi theme

Chỉnh sửa cuối:

voanhkuoc

mình vừa đi 1 vòng nhưng ma chả đâu ra mới đâu cả thử làm rồi nhưng toàn báo lỗi

Reading SW version...Error reading rap ver!

hjzz

LoiPT

mình vừa đi 1 vòng nhưng ma chả đâu ra mới đâu cả thử làm rồi nhưng toàn báo lỗi

Reading SW version...Error reading rap ver!

hjzz
mang ra tiệm cho nhanh. mà đang ver 51 rồi về 50 làm gì chứ. CFW ver nào chẳn như ver nào ?

M4_Vu0ng_001

do mod pin rồi. bản tý up bản fix nhưng pin có lẽ sẽ kém hơn đó

cái này mình không rõ. máy mình Flash được 2 tháng đi mát 2 nắp lưng rồi :)
cho mình bản không lỗi khoá phím cứng với rule đèn xanh khi sạc với đê,cái vụ theme mình tự fix cũng được,nhưng đừng bỏ mod pin đi,được không???
cảm ơn trước nhá

nhoem_nhoem219

Bản dành cho 5230v51:(v51.0.002) không còn lỗi gì nữa đúng không bạn?
và bản v51.6 bạn vừa up có gì thay đổi không?

LoiPT

Bản dành cho 5230v51:(v51.0.002) không còn lỗi gì nữa đúng không bạn?
và bản v51.6 bạn vừa up có gì thay đổi không?
mình chưa up bản 51.6, mình edit nhầm đó bạn :)
có phải do mod này không nhỉ

khiến đèn xanh không sáng khi sạc????
bởi khi sạc là máy khoá mà
đèn không sáng khó hoạt động lắm. bạn tìm CFW cho 5530 trên diễn đàn có người có sáng đèn đỏ đó không lỗi thì phải

M4_Vu0ng_001

mình chưa up bản 51.6, mình edit nhầm đó bạn :)

đèn không sáng khó hoạt động lắm. bạn tìm CFW cho 5530 trên diễn đàn có người có sáng đèn đỏ đó không lỗi thì phải
nhưng không dùng được dzmusickey thì phải???

M4_Vu0ng_001

Gửi cho mình cái rule đèn hoàn chỉnh luôn được không kanta,nãy g lùng mấy topic kia mà không thấy topic nào đề cập đến rule đèn có sáng xanh khi sạc hay không nữa..~X(

LoiPT

Gửi cho mình cái rule đèn hoàn chỉnh luôn được không kanta,nãy g lùng mấy topic kia mà không thấy topic nào đề cập đến rule đèn có sáng xanh khi sạc hay không nữa..~X(
mình nói rồi mà
trong rule đền xanh la file theodore_chargerlight.rul
DZ là file theodore_ActivityActions.rul nha
bạn có thể chỉnh sửa code trong rule, muốn tìm hiểu quy địinh các file bạn có thể nhìn tên đó. :)
sao 5230 lại là link 5233 thế bạn.mà 5230 đã fix lỗi out chủ đề chưa bạn để mình flash

mình ghi nhầm tên đó, bạn tải về Flash xem. mình đã fix lỗi rồi và dữ nguyên mod pin

thanchetdepchaj2

mình nói rồi mà
trong rule đền xanh la file theodore_chargerlight.rul
DZ là file theodore_ActivityActions.rul nha
bạn có thể chỉnh sửa code trong rule, muốn tìm hiểu quy địinh các file bạn có thể nhìn tên đó. :)

mình ghi nhầm tên đó, bạn tải về Flash xem. mình đã fix lỗi rồi và dữ nguyên mod pin
oke để minh test

chucle

Ban ui.5230 v51.0.002 cua minh van bi out chu de.co cach nao khac phuc ma k can flash lai k ban?

Lưu ý: viết bài bằng tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator: