• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Background Music pm lồng âm thanh vào cuộc gọi!

MaKimLien

Member
mình làm đúng hd nhưng có đc đâu bạn c5 v071
Mình cũng V.071 mình nói đơn giản nhé.
Bạn dow về install vào phần mềm vào General setting phần status chọn Enabled(active)
Sau đẩy sang phải sang phần music list bấm tùy chọn chọn add file chọn ổ đia chứa nhạc di chuyển đến file nhạc bấm phím 5 để đánh dấu rồi chọn add thoát phần mềm.vậy là xong.Thử gọi đến 1 số điện thoại.Chờ kết nối và nhạc nổi lên

MaKimLien

Member
Bạn úp hình lúc gọi 900 thử xem bạn
Chiều bạn hết cỡ đó.Mình nói chạy được là được.nói ngoa với bạn làm gì.

iizzzii

sao mình đăng ký thành viên rồi mà khi nhấn vào links lại không thấy gì hết vậy ai chỉ cho mình với , mình đang xài con w705 liệu nó chạy được cái ứng dụng này không vậy?

AlyCuong

Active Member
sao mình đăng ký thành viên rồi mà khi nhấn vào links lại không thấy gì hết vậy ai chỉ cho mình với , mình đang xài con w705 liệu nó chạy được cái ứng dụng này không vậy?

Hiện tại k down dc file đính kèm nha bạn, mà dt của bạn cũng k cài dc soft này đâu, máy bạn k có hệ điều hành nhé.

nhoxkyo97

thấy hay mà ko biết có hỗ trợ địh dạg file mp3 ko. S60v5 ko biết nuốt trôi ko mấy bro. Nuốt đc thỳ cho xin cái link nhá.thks

Anhquoi

Chiều bạn hết cỡ đó.Mình nói chạy được là được.nói ngoa với bạn làm gì.
thật tình mình cài vô đc nhưng khi gọi nó ko hiện lên khung phát nhạc ấy mình ức lắm .ra google serch kiếm bản khác thì chạy quá êm lại là bản 1.05vh mới ghê chứ. :))

ngoctuan74

Bạn nào cho mình bản cho V3 với,link mobi thì càng tốt. Mấy link down trên toàn cho V2, không cài được cho N82.