• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Background Music pm lồng âm thanh vào cuộc gọi!

top10ten

Phần mềm hay quá . Tiếc là mình không có pc để dow . Ai có thể up dùm mình link mobile đc ko ? thanks chước

Chỉnh sửa cuối:

Doandaisu

S40 làm gì có phần mềm nào can thiệp vào chức năng cuộc gọi của máy được đâu, mấy bác chỉ nói đùa người ta kô

hunglove1

S40 làm gì có phần mềm nào can thiệp vào chức năng cuộc gọi của máy được đâu, mấy bác chỉ nói đùa người ta kô
hix sao lại s40 đây là room s60v3 mà bạn có nhầm không thế

ngongiodihoang

Ai dow về up hộ cái link mobile với
Máy kô có opera mobile nên kô dow đc từ 4shared

Chỉnh sửa cuối:

tamvu87t

cai nay dau cần ban.trong may co sẳng mà.gọi đi hay goi đền điêu được hết,mà chất lượng mp3 luôn,dòng máy s60v3 từ 9. trở lên là đươc ah,
đơn giản k can cài gì hết
bắt đầu gọi đi,bấm options chọn penactive standby,rồi chọn múic player(chương trình hát nhạc của máy)rồi chọn bài nào mà mình thích.tuỳ chỉnh âm thanh lớn nhỏ tuỳ ý.......
chỉ có thế thôi.không cần phần mềm nào cả....%%%%

Anhquoi

Cho mình xin pm cho c5 sài đc ấy thank
oh mới vô thử gọi rùi mở tr.phát nhạc thì nhạc vẫn hát tính khỏi cấn pm này luôn nhưng âm lượng dùng chung cả nhạc và gọi luôn hix

Chỉnh sửa cuối:

MaKimLien

Member
Cho mình xin pm cho c5 sài đc ấy thank
oh mới vô thử gọi rùi mở tr.phát nhạc thì nhạc vẫn hát tính khỏi cấn pm này luôn nhưng âm lượng dùng chung cả nhạc và gọi luôn hix
Up cho bạn luôn.kèm file txt hướng dẫn trong tệp zip. Đã test và đang dùng trên C5 nha bạn
http://upwap.ru/1620861
;;)