• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Background Music pm lồng âm thanh vào cuộc gọi!

jimmi_qyu

cái này hay quá thank nhé. mà có nhạc nền hay hay up lên đi bro

Nhạc nền bạn có thể tự download ở những trang nhạc mà. Cần chi xin ở đây chứ. Với lại nơi đây chỉ tập trung nói về pm thôi bạn ah

TruBic

Well-Known Member
cái mày dùng mobile ko down wa anh ơi
sao lại cứ phải dùng mobi để dow vậy các bạn, đồng ý là tiện lợi thật, nhưng ko hẳn dow được tất cả, chiụ khó dùng pc đi bạn!

lucky_luong

Xin cho hỏi vậy khi cài xong nếu có Điện thoại gọi đến chì6u đi hay chiều nhận mình vẫn nghe được Nhạc cài đúng không bạn. Tks

hihoha

Well-Known Member
Xin cho hỏi vậy khi cài xong nếu có Điện thoại gọi đến chì6u đi hay chiều nhận mình vẫn nghe được Nhạc cài đúng không bạn. Tks

Cả hai chiều đều nghe được nhạc bạn cài.Test đi bạn pm này rất hay đó:D

jimmi_qyu

Thật sự mà nói, BM này lúc trước mình đã việt hóa và up rồi, nhưng sự đón nhận của mọi người vẫn không bằng hihoha nhỉ. Chú cố gắng đóng góp nhiều nha.

thuyenb1

khi khởi động lại máy hay tắt nguồn nó tự động chạy ẩn pải ko hihoha ? thanks

lucky_luong

Mình cài từ hôm T6 nhưng đến giờ mới biết cách sử dụng. Xin lưu ý là khi thực hiện cuộc gọi hay và nhận bạn phải nhấn phím thực hiện Play thì mới có nhạc thể hiện trong cuộc goi. Chương trình này rất hay vì có thể cài được nhạc MP3 vào vừa nghe vừa thưởng thức nhạc quá tuyệt vời. Cám ơn chủ Topic 1 lần nữa. Tks

thienhop

Bạn ơi mình cài cho 3230 khi gọi hay nhận cuộc nhấn play để nghe nhạc . Nhạc thì nge nhưng cuộc trò chuyện lại đi đâu chẳng nge ai nói. Bạn júp mình nhak

DreamLand

Bạn ơi mình cài cho 3230 khi gọi hay nhận cuộc nhấn play để nghe nhạc . Nhạc thì nge nhưng cuộc trò chuyện lại đi đâu chẳng nge ai nói. Bạn júp mình nhak
bạn vào cài đặt giảm bớt âm lượng xem sao :d

tuyetha

Tuyetha chọn chơi nhạc trước khi nhận cuộc gọi vẫn được mà ?
Bạn cài đặt âm lượng trong pm,hay có thể tăng giảm âm lượng ngay trên màn hình chờ khi đang đàm thoại !
pm này thì khi bạn chọn nhạc nền,trên máy bạn sẽ nghe nhạc nhỏ hơn máy đầu kia,nên bạn chỉnh cho bên máy bạn nghe nhỏ thì bên máy kia sẽ nghe vừa !

thienhop

Mình thử mọi cách rùi mình nhận cuộc trước sau đó cho phát nhạc thì nó cắt lời thoại đi và phát nhạc . Nếu em tắt play đi thì nói chuyện bình thường. Thử chỉnh âm lượng rùi vẩn vay

thienhop

Có ai tes pm này trên 3230 chưa cho em pít với. Cái này em kết lắm mà ko xài được pùn wá các bác ơi

wszullberg

trước đây mình dùng 1 pm ( ko nhớ tên), cũng chèn nhạc vào cuộc gọi được, nhưng khi cài vào rồi thì ko thể chỉnh âm lượng cuộc gọi được ( chỉ chỉnh được âm lượng của nhạc) , ko biết pm này có thế ko nhỉ ?

Whinny

@test đi chứ bạn. Cái này pro lém đó
Đơn giản. Tiện lợi
Có thể cho to, nhỏ, chọn nhạc ngay trong lúc đàm thoại lun ;;)

thienhop

Sao ko có ai tes hộ mình ở 3230 thế nhỉ. Xem có jống máy mình ko. Có còn pm nào khác ko zậy các bác ơi. Kết lằm mà ko xài được khổ wá cơ

thienhop

Giảm âm lượng ko được bạn ơi. Chỉnh to thì nó củng hát như vậy mà chỉnh nhỏ thì củng hát như vậy nhỏ hết cỡ thì tịt lun lại củng ko nge được bên kia nói jì po tay