• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐẾN VỚI PDAVIET VÌ ĐIỀU GÌ ?

pulukute

đến với pdaviet vì pdaviet là nơi giao lưu bạn bè học hỏi được nhìu cái hay mà mình chưa bít ,ai cũng vui

Cleonardo

thời gian đầu mình đến vì điều thứ 1 và 2, sau này là cả 4 điều noi tre^n..tha^.t tuye^.t!

llTuyetTinhCocll

Hiện nay nếu nói về dd diện thoại, máy tính thì ko thể nói là ít nữa....nhưng nếu các bạn đã từng 1 lần tham gia vào pda thì thôi rồi.....ở lại đi cưng là cái chắc....

1. nhiệt tình gần như là quá hớp....điển hình: trubic, thangnd, lemychinh, DL....
2.Đa dạng, đa năng, phong phú các thể loại....
3.DHV có mặt gần như 24/24.....có thể xử lý nhanh mọi tình huống trong mọi thời điểm....
4.Đông vui nhưng ko hao....
5.Các vùng, các miền trên Vn đều có mem tham gia....-> dễ off, dễ "nhờ vả", mua bán thì ko bị gạt nữa....hix...pda dễ shuong quá....moahhhh

....Theo mình đó chỉ là chính....còn nhiều, rất nhiều lý do khác nữa...tutu nghĩ thêm rầu update sau...
vì sự ngẫu nhiên....và sự hài hước, hóm hỉnh của các thành viên trong pdaviet....thật vui khi được gia nhâp pdaviet...

pé thấy trong pdaviet ai cũng vui ,cũng hòa đồng ,và các phần công nghệ rất hay ,..........,quan trọng có 2 điều hành viên box 8 dzễ xương nữa \-/\-/\-/\-/\-/\-/

đến với pdaviet vì pdaviet là nơi giao lưu bạn bè học hỏi được nhìu cái hay mà mình chưa bít ,ai cũng vui

Mấy em gái nè....có ai đến và ở lại với PDA vì anh An hem??? Vì llTuyetTinhCocll này hem??? .... fan gì kỳ quá.....ko thấy đề bạc lên gì hết à.....

Ps: sau chuyến này nếu coi đc đc số lượng chắc lập ra fanclub khác quá.....

HuyChung

Mình đến với PV vì đây là 1 rum nghiêm túc các ĐHV ở đây thì rất nhiệt tình tại tất cả các khu vực
Mà mình chưa thấy rum nào có đội ngũ lãnh đạo mạnh mẽ như PDAVIET
Trong tương lai mong rằng PV sẽ có trong topic là RUM có lượng mem truy cập nhiều nhất!!!!!

tommynguyen1961

Đam mê công nghệ.
vì tìm đối thủ xứng tầm để đi nhậu.=))
Nhờ có pda mà kiếm dc đối thủ là Jongjiji và bakid.\-/

maseco

Member
* Vì PV “hơn” tinhte ,CMS , LEDmobilet . Và những diễn đàn CN khác
* Vì 1 ngày chưa vào PV Là cảm thấy đt mình đang thiếu 1 pm cần thiết
* Vì sau 1 ngày làm việc hay bị strees nên vào PV để xả
* Vì tính tui hay 8888

kiepdollar

Vì mọi thứ Pda Việt đều rất thân thiện . Giao lưu học hỏi rất tốt

daugiang1987

Học hỏi là chính mong PDAVIET việt ngày càng đóng góp những bài viết hay, bổ ích cho những ai sử dụng ĐT.

NokuaN70

Well-Known Member
Vì một điều quan trọng: các ĐHV của PV rất nhiệt tình, gần gũi với mem.
Trước khi đến với PV, mình cũng tham gia từ ThiênLong,GSM,LEDMobile v.v... Nhưng không thấy nơi nào hơn dc PV về phương diện tình cảm. Kết luôn PV.

jonyhoanganh

Mình đến với PV vì điều gì à:
1. Đội ngũ suport nhiệt tình tâm huyết luôn giúp đỡ anh em trong PV
2. Thông tin, các ứng dụng cập nhật nhanh, tính ổn định cao.
3. Các thành viên trong PV biết quan tâm giúp đỡ đến người khác!
Mới phát hiện ra chừng đó. Khi nào có phát hiện mới mình vào bổ sung. HI

h04ngl0ng

Học hỏi kinh nghiệm từ các pro.Chia sẻ kinh ngiệm mặc dù ko có.Dowload nhữg soft, game... Rất hay và hữu ích
Em xin hết ạh!

gakho209

Vì Pdaviet nhiều chỗ để đi quá. Vào hai năm rồi mà chỗ này giờ mới tới :D.

Thấy cái dòng "nghiêm cấm xì pam dưới mọi hình thức" bé như hột é hơi...nghi nghi à nghen :p

AlyCuong

Active Member
Vì Pdaviet nhiều chỗ để đi quá. Vào hai năm rồi mà chỗ này giờ mới tới :D.

Thấy cái dòng "nghiêm cấm xì pam dưới mọi hình thức" bé như hột é hơi...nghi nghi à nghen :p

Bạn nói đúng, có những chỗ chưa từng click chuột tới luôn.

Vô đây thì cứ spam đê, a bảo kê, hê hê! :D Tui k phải con dê nha.