• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐẾN VỚI PDAVIET VÌ ĐIỀU GÌ ?

R

ruda04

Guest
nói admin đừng ban nic chứ em làm nghề seo (seo girl_ nhẹ tay thôi) nên mới ghé thăm diễn đàn nhưng nói chung là có cái gì hay cũng muốn đóng góp chút, ngoài hay đi nói linh tinh ra em vẫn post tin tức, mình vẫn phải dữ chút gì gọi là đạo đức chớ

AlyCuong

Active Member
nói admin đừng ban nic chứ em làm nghề seo (seo girl_ nhẹ tay thôi) nên mới ghé thăm diễn đàn nhưng nói chung là có cái gì hay cũng muốn đóng góp chút, ngoài hay đi nói linh tinh ra em vẫn post tin tức, mình vẫn phải dữ chút gì gọi là đạo đức chớ

Ta ban nick thôi =))

DocCoCauCuu

Tìm hiểu thêm về tất cả các bài viết giúp mình mở rộng kiến thức về smartphone và giao lưu giải trí.^^ tuy nhiên nếu có điều gì hay ho ở ngoài cũng sẽ mang về giới thiệu và chia sẻ với mọi người../.

b0m_lx

nhìn cái chữ ký là muốn ban rồi :))
có gì pm y à hú mình nhá :D ngoisaocodon_ht2612

Anhtoitb

Mấy ông bà này chẳng đọc tiêu đề của thớt là gì cả. Lâu lắm mới lên diễn đàn nên muốn ghé vô đây chào hỏi mọi người. Ngày trước mọi người sôi động trên Topic Giao lưu này lắm, không biết bây giờ bạn cũ còn nhiều không ta? thấy nick của XuanTruong vẫn sáng..... chào

XuanTruong

Super V.I.P
Lâu lắm mới lên diễn đàn nên muốn ghé vô đây chào hỏi mọi người. Ngày trước mọi người sôi động trên Topic Giao lưu này lắm, không biết bây giờ bạn cũ còn nhiều không ta? thấy nick của XuanTruong vẫn sáng..... chào

Bạn cũ, tình xưa vẫn còn nguyên giá trị!:D Chỉ có công việc là thay đổi mà thôi chú ạ, chờ chú làm xôm khu vực này đấy.;;)

boyanchoi

"Vì những soft Việt hóa cần thiết.
Vì những ứng dụng luôn được cập nhật liên tục.
Vì những Điều Hành Viên, thành viên luôn năng nổ và nhiệt tình.
Vì những bản ROM thương hiệu PDAViet chất lượng quốc tế.
Vì khu vui chơi giải trí đầy những thành viên vui tính và hòa đồng."

for all :D và vào để có vào, vì không có chỗ nào để tới, vì ...

duylong187

seo girl là nghề j vậy nhỉ? :-?

Mình cũng đang thắc mắc như bác :))

Với mình thì PDAViet là nơi mà các thành viên sẵn sàng giúp đỡ nhau một cách vô tư và nhiệt tình nhất :D
Chúc tất cả các bạn luôn vui khỏe và mãi sáng tạo nhé!!

achille2k

Chào anh em. Không biết bao lâu rồi mới vào lại diễn đàn. Chắc phải 5 năm mất... Chỉ vì cơm áo gạo tiền mà thôi hiu hiu.... Chúc anh em sức khỏe thành công nhá.