• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐẾN VỚI PDAVIET VÌ ĐIỀU GÌ ?

0908727527

Chả đến vì điều gì, vô tình search google thấy nơi đây là nơi có thể làm mình thư giãn nên tham gia

HotelHoangMinh

A show hàng lên coi nào, coi giống Don Nguyễn hok =))

E kg cần phải xoắn, sự đẹp trai của a được thừa hưởng từ các cụ, từ ông nội, bà ngoại, cha mẹ a lúc trẻ được bình chọn là đẹp trai toàn quốc!=))

AlyCuong

Active Member
E kg cần phải xoắn, sự đẹp trai của a được thừa hưởng từ các cụ, từ ông nội, bà ngoại, cha mẹ a lúc trẻ được bình chọn là đẹp trai toàn quốc!=))

Hèn gì, mẹ a cũng đẹp trai nên đẻ ra a nó ... zô đối! =))=))=))=))=))

P/s: Các bạn điền vào dấu ... từ mà các bạn cho là thích hợp =)).

phunutreem

Vì mình làm việc căng thẳng muốn giao lưu trên góc chém gió cùng các bạn, thông tin luôn được cập nhật, và vì mình là người thích lướt web thích công nghệ hihi
Chúc cho PDAVIET.NET ngày càng phát triển hơn nữa xứng tầm nhiều hơn. Cảm ơn mọi người

Radium

Moderator
do 1 lần thằng bạn chỉ lên pda tìm cer key và h thì k ngày nào k lên hóng hớt. E thấy pda mình có box sym hơi bị mạnh, mấy box khác chưa tìm hiểu nên k biết. Hi. MoNg pdaviet ngày càng phát triển.