• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẢN EVO 4G - SUPERSONIC (WWE 3.70.651.1) NAND - NHANH, MƯỢT !

balaxitamon

bị lỗi sóng hay sao ấy, lúc có lúc không, full sóng được chừng 1 phút rồi lại mất hoàn toàn, chừng vài phút sau lại có lại, em vừa bỏ sim mobiphone vào là bị, làm sao đây bác ưi

samboluong

bị lỗi sóng hay sao ấy, lúc có lúc không, full sóng được chừng 1 phút rồi lại mất hoàn toàn, chừng vài phút sau lại có lại, em vừa bỏ sim mobiphone vào là bị, làm sao đây bác ưi

tôi cũng bị như pak, lúc trước flash nguyên bản clean không sao, nhưng sao khi theo pak dungphp thay boot.img(để có) vào bộ Clean sau đó flash thì bị mất sóng liên tục khi on 3G, nếu không on 3G thì bt. Xin hỏi em làm có ảnh hưởng gì ko pak dungphp. Cảm ơn pak nhiều.

samboluong

bản này chạy nhanh, mượt, nhưng mỗi ko lưu game và apps ra thẻ được, pak nào biết cách hướng dẫn giúp mình với, thanks nhiều

Nguyenson318

Bản Desire clean mình không thấy biểu tượng của GPS khi vào GoogleMap, bắt GPS cũng không chuẩn các bác ợ!

duchuu2003

Các bác chỉ em với.
Em cài xong mọi thứ chạy rất tốt chỉ trừ khi gọi điện đi ko dc.vì no cứ tự thêm số1 vào trước số cuâ mình gọi.lên tổng đài thông báo số ko đúng

Các bác chỉ em với.
Em cài xong mọi thứ chạy rất tốt chỉ trừ khi gọi điện đi ko dc.vì no cứ tự thêm số1 vào trước số cuâ mình gọi.lên tổng đài thông báo số ko đúng
Bạn thử làm theo hướng dẫn dưới xem sao nhé.

Bạn download file này :http://www.mediafire.com/?0bz22xo522vfx1x
Dùng Root Expore copy và Paste vào /data/data/com.android.phone/shared_prefs
Khởi động lại ,sừa được lổi M1 đó.

vanthai1592

bản này chạy làm sao mấy bác, nó chạy trên thẻ hả. Nêu nó chạy trên NAND thì phải dùng đến maldr chứ đúng ko, nhưng em ko thấy nó, bác nào hướng dẫn kỹ cho em 1 tí

dungphp

BẢN NÀY CŨ LẮM RỒI ! CÓ VÀI LỖI KG FIX ĐƯỢC NÊN CÁC BẠN KG NÊN DÙNG BẢN NÀY NỮA !

tuuquy

BẢN NÀY CŨ LẮM RỒI ! CÓ VÀI LỖI KG FIX ĐƯỢC NÊN CÁC BẠN KG NÊN DÙNG BẢN NÀY NỮA !
He he, khâm phục khả năng khai quật của mấy bác ở trên. Lúc đầu nhìn qua em lại tưởng bác dungphp mới ra lò bản ROM mới cơ. Định thần nhìn lại hoá ra là từ tháng 2 chứ không phải 12 :))