• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẢN EVO 4G - SUPERSONIC (WWE 3.70.651.1) NAND - NHANH, MƯỢT !

duong8488

bản này khôg có internet pc giống như mấy bản kia
Đúng rùi, cái này ko cắm cáp vào và dùng ADLS giống mấy bản kia, nên bạn hãy dùng phần mềm dùng Laptop phát wifi cho điện thoại để thay thế, đã có sẵn trên diễn đàn, làm việc tốt với win7

phatbavi

đang chờ đợi bản fix này của bác dunghp =D>
Nghe đồn sắp có bản fix lỗi rồi, có sẵn hiển thị % pin, 1 vài app nhỏ, và cả cái app z4root nữa thì phải. Đã fix được cả lỗi bị FC Yahoo nữa nha.
Coming soon !!!!!!!

duong8488

nhỡ đứa nào muốn mục sở thị cái 4g thì bác hết đường lấy oai nhé ^___^

Tới lúc đó đổ lỗi cho VN chưa phủ sóng 4G, mà mình GSM, có phải CDMA đâu, lo gì.
Các đồng chí test hộ mình, dùng trình duyệt của máy, vào mp3.zing.vn
nghe thử 1 bài hát, xem có treo không nhé. (Đơ luôn trình duyệt ý)
Các lỗi fix gần hết rồi, còn lỗi này nữa.

dungphp

Liên quan đến DRM License ! Các bạn tìm qua Google xem có cách fix không nhé ! Mình bận nhiều việc quá chưa chú tâm đc !

duong8488

Liên quan đến DRM License ! Các bạn tìm qua Google xem có cách fix không nhé ! Mình bận nhiều việc quá chưa chú tâm đc !

Bác làm em giật mình, Hjc, E nghiên cứu rùi, nhưng vẫn ko ăn thua, nó đầu hàng các trang web có flash nặng. Cái này em bó tay rồi.

dungphp

Bác làm em giật mình, Hjc, E nghiên cứu rùi, nhưng vẫn ko ăn thua, nó đầu hàng các trang web có flash nặng. Cái này em bó tay rồi.

Kg phải nặng hay nhẹ đâu ! Cứ tìm đi thì biết, nó khống chế media, nếu giải quyết đc thì OK ngay !

now1604

sao máy em cài vào sử dụng từ 7h đến 17h là hết pin, cài curren wiget báo thấp nhất là 30mA k, các bác giúp em với

duong8488

E thấy bản này dùng internet có vấn đề, thỉnh thoảng sau khi dùng wifi nó sẽ ko nhận 3G nữa, sóng điện thoại vẫn có, nhưng ko có sóng 3G. lướt web hay treo wa', chắc phải tạm chia tay em nó 1 thời gian, sau này bác có BUILD bản nào thì nhớ nhét cái camera của bản này vào nhé, Camera của nó thực sự là 5mpx đấy, chụp sướng lắm.

dungphp

Anh em dùng tạm trước bản Desire clean nhé ! Bản này có lỗi thì lại cho mình thông tin để tìm cách fix nhé ! thanksssssssssssssssssssss

dungphp

Dùng đc, kg bị lỗi youtube, boot khá đẹp ! sạch vì nguyên gốc rồi port sang HD2 !

nganle

bản này dùng data2SD được không bác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Anh em dùng tạm trước bản Desire clean nhé ! Bản này có lỗi thì lại cho mình thông tin để tìm cách fix nhé ! thanksssssssssssssssssssss

bản này khởi động nhanh , mượt , xem được video , chụp ảnh đẹp , ram free nhiều tầm khoảng 250 đến 280 giao diện sạc pin rất đẹp ...... đang test thêm

Chỉnh sửa cuối:

duong8488

Bản này ở đâu thế bác, lai hàng mới ạ ?? Ưu điểm so với EVO thế nào ạ, có giữ lại cái camera cho vào không :-s, so với các bản Desire HD khác như 5.1 MrPDA post thì có mượt hơn ko ??