• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản NAND Rom Android đầu tiên dành cho LEO HD2 [31/12/2010]

hatnaf

Đọc kỹ thôi ! Bây giờ mới là khởi đầu mà, phải tính xa 1 chút ! Nên test luôn bản HD đi để xem độ lag thế nào và Gaunner là thanh niên giỏi đấy !

Hi vọng là chạy trên NAND sẽ bớt hao pin hơn và đỡ nóng máy hơn , an toàn hơn chạy trên thẻ nhớ. Android trên thẻ nhớ khá nóng máy dễ gây hỏng máy. Hi vọng trên NAND sẽ là 1 chương mới

lonelywind1982

Tớ vừa up thành công xong, đơn giản quá :)) mà nhớ là nên up bằng laptop nhá, không nó mất điện là toi :))

hatnaf

Có 1 vấn đề là sau khi úp thì cái winmo gốc nó vẫn còn trên máy hay bị xóa đi rồi, nếu còn trên máy thì Rom bị chiếm khá nhiều và còn khá ít sau khi cài. Vấn đề này có ai quan tâm ko, các bác úp thành công thì Rom trên máy còn bao nhiêu đối với 512 và 1024

JohnnyBui

Up trên XP không được hả Bác.?

ko phải ko đc mà trên win 7 nó nhận driver tốt hơn là XP.

1 cái nữa là mình dùng bản winmo của ancola vẫn chạy tốt nhé các bác ko cần bản ểngy hay bản nào cả

gunnroseclose

Tặng anh em 1 acc HF để down bản của gaunner này:

willy1111 - solara99
Account Type: Premium
Premium until: 2011-01-22
Hotlink traffic left: 100.00Gb

Mọi người add vào IDM để dùng nhé

thehunghd

bác nào xài bản Rom Desire HD base của đồng chí Gauner86
cho tí rì viêu để ae up lên bản đó đi
thanks all

doquangduc