• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bắt được sóng 3.5G của Viettel lúc1-2h sáng.

Hoden

Super V.I.P
sóng 3g vettel rất ổn định ,mình kết nối rất ok duyệt web nhanh.nhưng chua test tv và cuộ gọi video

hilaryteri

sóng 3g vettel rất ổn định ,mình kết nối rất ok duyệt web nhanh.nhưng chua test tv và cuộ gọi video

GỌi video thì ok, rõ và ko bị trễ~! nhưng màTV thì 5800 lại ko coi được, ko hiểu tại sao??? trong khi các smartphone khác coi bình thường!

Hoden

Super V.I.P
không có kênh HBO xem chán thiệt .load nhanh mà hỗ trợ ít kênh quá

langtumobi85

GỌi video thì ok, rõ và ko bị trễ~! nhưng màTV thì 5800 lại ko coi được, ko hiểu tại sao??? trong khi các smartphone khác coi bình thường!

uh máy mình cũng bị vậy không xem được tv cú xem được 10' là ngắt kết nói:( còn gọi video thì rất ok

Khoaaa

vào trang nào để xem tivi thế hả bác hoden ??:-??

Vào web của viettel ấy rồ i kéo xuống duới thấy mục liên kết 3G nhấp vào đó rồi tìm dòng LiveTV vào mà xem thôi

Posted via Mobile Device

M

mousekid989

Guest
Sao em cài 3G cho 5800 ko được? hhixx...
Bây giờ có 3 file viettel mms, viettel gprs, viettel streaming

không biết sắp xếp thế nào? chuyển qua UTMS vẫn ko thấy sóng, chỉ hiện mỗi chữ 3.5G thôi

Cuối cùng lay hoay cũng cài được rồi. HĨ hĩ

Last edited by a moderator:

o0Bdra0o

Công nhận xem TV của Viettel chất lượng hình ảnh tốt hơn hẳn của Vinaphone, mình xem trên máy 58 dùng Vinaphone kô thể đọc được các dòng chữ nhỏ còn Viettel rõ lắm. Ở Thái Nguyên bắt rất tốt còn ở Hà Nội thì chấp nhận dùng Vinaphone thôi

nguulangkiem

Posted via Mobile Device
thì củ chi thuộc tp.hcm mà bn nhưg là ngoại thành. Mjh bắt đc sóg 3.5G 24/24 lun, mjh lấy đt làm modem thử kết quả là sắp xỉ 200kb/s, còn 3G mobi thì chỉ bằng 1/4 viettel thôi!

ông bạn ở củ chi mà cụ thể chỗ nào :|
tôi ở trường trung phú mạng 3.5g thì tàm tạm, đem về nhà thì dứt lên đứt xuống:(
đem về nhà trên bình dương thì down trên dt tb 150kb còn trên máy tính thì chưa thử :|

toanhao4ever

Posted via Mobile Deviceo ha tay co song 3,5g of vjettel uj ne! Toj wa dj uong choj tu dung thay song 3,5g tren kon 5320 kuj pap. Song kung khoe fet day. Zo web lun nhung mu van cham wa. Hjx that vong wa. Tjek la hok co 58 de thu! Hjx xjn loj may hok vjet dc tjeng vjet!

lenz

ở phú thọ có 3g rồi. vừa đk 3g hômg qua xong. nhưng use 3g tốn pin quá.

mat_troi_ha_noi

bây giờ em vẫn đề GSM thôi chứ chả chuyển sang chế độ dò 3G tự động làm gì
bất tiện lắm