• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle + Iphone + Android cho 5530 V40.0.003 AnhtamHCM edit by dangquy197

dangquy197

Update 12/2/2012

Đây là bản Fix và bổ sung của bản 1 trên, nhằm đáp ứng nhu cầu của các anh em.

Change Log

+ Bổ sung Google Map cho anh em thoải mái.
+ Bổ sung lại Speed Dial do nhu cầu anh em.
+ Hình ảnh chỉ quét tại Images.
+ Thêm Hội Thoại vào trong Menu nhắn tin để tiện chat chit cho anh em hơn.

Còn nữa, chưa nhớ ra :)| Buồn ngủ quá rồi, đi ngủ đã, mai nhớ ra thì Edit sau :D

Link Download: http://www.mediafire.com/?4neimpsqjm5hdhk

kimthienlinh

bạn này dùng ít thì pin được bao lâu thế mọi người
mình đang dùng..nếu dùng thường xuyên thì máy mình dc 23h.còn nghe gọi dc 2 ngày...thế là ok rùi
mình xoá mykeylock 1.19 cài sẵn thay bằng bản mới nhất 12.5(1)...vì bản 1.19 đôi lúc có cuộc gọi đến mà máy vẫn khóa,mở khóa thì màn hình trắng 1s rùi mới ra giao diện mở khóa...còn xplore bản cài sẵn là 1.51 quá cũ và là bản demo..mình dùng siseditor bung bản 1.56 cracked ra quẳng vào ổ C (apply open4all rùi dùng xplore 1.51 coppy vào C)xong thoát xplore và vào lại thành bản 1.56 crack ngay
bản này quá tuyệt.thank dangquy,anhtamhcm...

hoaithang

máy mình bữa nay cứ có người gọi đến mà nhấn nút nghe hoặc là mình gọi đi thì máy tắt nguồn, mình có search trên mạng mà nhìu ng bảo là do IC + main gì đó, trong khi trước giờ mình dùng cũng bình thường, ko va đập + rớt gì cả. có ai giúp mình với

minhthang772

bản này còn có những gì nữa thế dangquy nói rõ cho ae biết đi

Note: sao ông ko đưa mod i-sms luôn hết lỗi rồi mà

Chỉnh sửa cuối: