• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bệnh lạ của HD2 thường & HD2 T-Mobile

Hoden

Super V.I.P
hd2 nhiều lỗi thật... hôm trước giận vợ phan vào tường 1 phát không sao. 2 ngày sau nó đơ cảm ứng .tháo ra tý máy hư luôn cáp phím, thay toàn tập 1.1 triệu..... giận quá mất khôn,

night825

Member
tình hình là máy e đã nhận sim(sau khi ve sinh khe sim)
nhưng sài được 15p là treo,=>flash yếu
mấy a che e hỏi cho nao thay flash tốt
nếu máy thay flash oi dùng có bị gì không

Chỉnh sửa cuối:

Meomun_tg

Các bác giúp em với....máy của em đã up rom v52 của bác acola,đang chạy ngon lành bổng nhiên dở chứng...chỉ vào được tới...stick together...rùi đứng luôn...em đã làm mọi cách HR,SR...vẩn ko được...format với Tast 29 củng ko được lun...các bác làm ơn cho biết máy em bị gì, và có cách nào khắc phục ko ...em cám ơn nhìu ạ.....

Các bác giúp em với....máy của em đã up rom v52 của bác acola,đang chạy ngon lành bổng nhiên dở chứng...chỉ vào được tới...stick together...rùi đứng luôn...em đã làm mọi cách HR,SR...vẩn ko được...format với Tast 29 củng ko được lun...các bác làm ơn cho biết máy em bị gì, và có cách nào khắc phục ko ...em cám ơn nhìu ạ.....
Bạn tháo pin ra rồi lắp lại, sau đó đưa máy về Bootloader, cắm cáp kết nối với PC khi nào hiện USB thì úp lại rom là được.

Meomun_tg

Bạn tháo pin ra rồi lắp lại, sau đó đưa máy về Bootloader, cắm cáp kết nối với PC khi nào hiện USB thì úp lại rom là được.

Vẩn ko được bác à....nó báo thiếu file readme.txt gì đó...(em đã up 2 lần rùi điều y như vậy...)

thiensohu

các bác cho em hỏi con HD2 của mình từ ngày up lên rom MIUI bị sao ý , mỗi lần reset lại là khó vô cùng , vô đến phần HTC là bị đứng hoặc có lúc màn hình trắng phải tháo pin ra vô mấy lần mới đc

Hoden

Super V.I.P
các bác cho em hỏi con HD2 của mình từ ngày up lên rom MIUI bị sao ý , mỗi lần reset lại là khó vô cùng , vô đến phần HTC là bị đứng hoặc có lúc màn hình trắng phải tháo pin ra vô mấy lần mới đc

có lẽ do bản rom thôi,devil cache , full wipe , sạch rồui up lại rom thử xem

thiensohu

help mọi người cho mình hỏi , bây h mở k lên nữa rồi toàn vô màn hình trắng , cài lại HPSL thì cũng k ăn , cài lại win 6.5 thì cũng k chạy :(

help mọi người cho mình hỏi , bây h mở k lên nữa rồi toàn vô màn hình trắng , cài lại HPSL thì cũng k ăn , cài lại win 6.5 thì cũng k chạy :(
Bạn tháo pin ra rồi lắp lại, đưa máy về Bootloader rồi cắm cáp kết nối với PC khi nào trên màn hình hiển thị USB thì úp lại rom hay Task29 xong úp cũng được.

thiensohu

khi chạy đến phần radio hay up riêng radio thì nó báo failed:
00018003
LEOIMG.nbh - FAIL
..........
.........

Update Terminate
UPDATE FAIL