• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Theme by Vietnamese

Status
Không mở trả lời sau này.

tal0v3t

cái bên trái trên chữ op do mình copy lại đó,mình muốn hỏi làm thế nào khi mình copy về mà để nó hôk che mất cái hình nền như hình bên phải đó:(?????
nếu bạn muốn cái nào mất đi...mà thuật ngữ làm theme là làm cho nó trong suốt ý..thì bạn dùng file này mình gửi kèm nhé..là ok ;) thay hình mặc định = hình này là sẽ ok :D

bete_seeya

cái bên trái trên chữ op do mình copy lại đó,mình muốn hỏi làm thế nào khi mình copy về mà để nó hôk che mất cái hình nền như hình bên phải đó:(?????

làm cái này dễ mà
biết dùng photoshop là ok

nhocpro

phù down đc rồi thanks bete nha theme bạn làm rất là đẹp mình rất thix. cố gắng phát huy nha :D

nhocpro

bete ơi sao mình down về cài vào máy nó báo update error bạn xem lại giùm mình nha. mình xài N95 8GB

Kenji1992

bete_seeya ơi làm giùm mình với khi mình dùng theme My Boyfriend mình thấy khi chuyển mục nó nhấp nháy , bạn có thể làm như vậy cho theme I Love You (Remaked) không

MinhThang

Manager
bete_seeya ơi làm giùm mình với khi mình dùng theme My Boyfriend mình thấy khi chuyển mục nó nhấp nháy , bạn có thể làm như vậy cho theme I Love You (Remaked) không

Sao thế tự làm đi themes cho 3250 hả kiểu gì động hay tĩnh hôm nào rãnh úp cho vài cái hàng tuyển luôn ok.

Kenji1992

Sao thế tự làm đi themes cho 3250 hả kiểu gì động hay tĩnh hôm nào rãnh úp cho vài cái hàng tuyển luôn ok.

uhm sao cũng đc . với lại ý tui là hôm bữa tui dùng cái theme My Boyfriend á , khi tui chuyển mục tui thấy nó nhấp nhấy , tui thấy hay nên định nhờ bete làm cho cái theme I Love You cũng nhấp nháy như zậy

nhocpro

mình thử làm như bạn nói rồi nhưng chỉ đc 3 cái theme kia thôi cái winter sonota vẫn ko đc. Tiếc quá thix cái theme đó nhất

Kenji1992

mình thử làm như bạn nói rồi nhưng chỉ đc 3 cái theme kia thôi cái winter sonota vẫn ko đc. Tiếc quá thix cái theme đó nhất

bạn thử xóa theme cũ đi và cài lại theme mới xem sao , nếu hok đc bạn nên hack phone cho nó dễ sài

bete_seeya

chờ vài bữa nữa nghen
bữa giờ bận thi lại mệt quá

nhocpro

đã hack phone đủ kiểu không sót kiểu nào ấy thế mà vẫn không đc. chán gì đâu đc cai winter sonota thix nhất lại không cài đc :(

nhocpro

để mình nói lại đầy đủ nè. ban đầu mình xài cái I&U voi Kiss sau đó tải 2 cái boyfrz với winter dzia cài thì ban đầu 2 cái mới báo update error mình thử gỡ hết bản cũ ra thì chỉ cài đc cai boyfrz còn winter bó tay. Mình đang xài N95 8GB fw 20.0.016 đã hack phone đủ kiểu làm ơn coi lại giùm mình hixhix :(

linhntk3788

Bạn có thể làm themes giống như " Be My Love " nhưng thay chữ đó bằng chữ " See how much I Love You " được không?. Thanks Bete_Seeya.

Status
Không mở trả lời sau này.