• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BIẾN MÁY BẠN THÀNH IPHONE CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

XiaoGui

Bác Congvoi ơi, tại sao sau khi mod Iphone icon thì toàn bộ các thanh công cụ bên dưới đều bị trắng hết vậy, chỉ khi nào nhấp vào thì mới hiện chữ ra, làm thế nào để hiện ra chữ vậy bác ? Với lại sau khi mod icon, máy chạy . . . hơi chậm bác nhỉ !

Bạn thử tìm theme nào phông đen đi.

tutankhamun

Hình máy em đây :
Các bác tư vấn giúp nhé

Mấy cái ô trắng trắng ở phía dưới ấy !!!

tutankhamun

Cảm ơn các bác, em đổi theme khác thì lại không bị, em đã cài bộ Icon_Iphone FULL_FIX rồi, giao diện thì quá tuyệt, nhưng sau khi cài xong lại không thấy phần MediaPlayer đâu hết, mở nhạc không được, thấy có cái Icon iPod trong phần Entertainment nhưng vào thì nó báo là "Folder not found", chắc là chỉ có biểu tượng cho vui để giống Iphone thôi các bác nhỉ ?!

Boykinhdi

không phải để cho vui đâu tại bộ icon của p9 nên có file MediaPlayer.R01 bạn xóa file này đi rồi thử lại sẽ được ngay.

tutankhamun

không phải để cho vui đâu tại bộ icon của p9 nên có file MediaPlayer.R01 bạn xóa file này đi rồi thử lại sẽ được ngay.
Bác chuẩn quá, xóa xong thì mở được nhưng sao volume lại không tăng được, bánh xe tăng âm không hoạt động được, xem ra bộ này còn nhiều bất cập quá . . .

Nguyen_Minh

Bác chuẩn quá, xóa xong thì mở được nhưng sao volume lại không tăng được, bánh xe tăng âm không hoạt động được, xem ra bộ này còn nhiều bất cập quá . . .

nghe chừng rắc rối qúa ha. em dùng bộ iphone của anh caohieu88 chẳng sao cả. ipod, entertainmant ok hết cả

Posted via Mobile Device

0912478986

tiện thể mấy bác cho em hỏi luôn tại sao khi em cài khóa như iphone thì lúc mở khóa lên thì màn hình nó mờ mờ ( kiểu như độ sáng kém í) mất một lúc mới sáng bình thường được và lại khi nó tự động khóa lại cũng phải đợi một lúc mới bật máy lên dược (kiểu như bị tắt nguần í) như thế là bị lam sao ạ. mấy bác có bị tình trạng như vậy không ạ.em nghĩ bản này bị lỗi hay sao í. :((

kentv009

tiện thể mấy bác cho em hỏi luôn tại sao khi em cài khóa như iphone thì lúc mở khóa lên thì màn hình nó mờ mờ ( kiểu như độ sáng kém í) mất một lúc mới sáng bình thường được và lại khi nó tự động khóa lại cũng phải đợi một lúc mới bật máy lên dược (kiểu như bị tắt nguần í) như thế là bị lam sao ạ. mấy bác có bị tình trạng như vậy không ạ.em nghĩ bản này bị lỗi hay sao í. :((

ko phải đâu bạn...bản này nó thế đấy..bạn nên vô đọc thêm các bài về iphonet lock để tìm hỉu kỹ hơn về các lỗi và cách khắc phục nha...dừng thấy từ iphone mà ham :p

tutankhamun

ko phải đâu bạn...bản này nó thế đấy..bạn nên vô đọc thêm các bài về iphonet lock để tìm hỉu kỹ hơn về các lỗi và cách khắc phục nha...dừng thấy từ iphone mà ham :p
Trả lời chuẩn quá, mình cũng vì một chữ ham mà giờ đây đụng chỗ nào cũng lỗi hết, nếu muốn thành Iphone thì chỉ có một cách là . . . mua Iphone thôi.

ducanh1989

máy của mình không thấy có gì thay đổi trước đó mình có dùng bộ total icon .... của anh tú
có ai có cách khắc phục chỉ mình với

Nguyen_Minh

máy của mình không thấy có gì thay đổi trước đó mình có dùng bộ total icon .... của anh tú
có ai có cách khắc phục chỉ mình với

A dùng tA hay tV? Bản này chỉ dùng tA thôi nên a chuyển về tA thì sẽ có

Posted via Mobile Device

chuvantoan

bác cong voi ơi cho em hỏi chút em làm như trên mà sao lúc em chép alaunchcon.mbm vào D/resource/apps thì máy lại báo can't open file là sao hả bác giúp em với

ducanh1989

A dùng tA hay tV? Bản này chỉ dùng tA thôi nên a chuyển về tA thì sẽ có

Posted via Mobile Device
mình dùn tiéng anh mới nói chứ tiếng việt thì nói là gì
có mấy cái này file igallery.mbm thì trong bộ này nó lại trở thành igaller2.mbm đây chỉ là vd điển hình thôi vì còn nữa chẳn hạn như đôi r01,r16,r32... mình chẳn biết để làm gì cả

Status
Không mở trả lời sau này.