• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC HTC HD2 ANDROID SERIES (Sense - CM7 - MIUI)

atulaphan

Bác chủ thớt xem lại hộ link download bản HTC Sense 3.0_V5 (10.Aug), bị hỏng hết rồi.

myGenio

Vừa check xong, link vẫn ngon lắm, mỗi tội khó down thôi. rảnh mai up lên MF.

phong1892

Huhu...bác nào up lên MF giùm em cái..tải ở mấy cái hót này chan kinh, máy đã hay bị đứt mạng thì chớ...tải mãi mà chả được cái gì

laivinhanh

Bác nào cài thử bản HTC Desire HD V22 chưa,cho 1 vài nhận xét đi,đang dùng V21 ngại up quá

myGenio

không có CLK hả bác ?
không có

cho em xin quả " Ginger 2.3.5 MIUI 1.8.5_V15 Multilang " kiểu CLK đi bác ơi
không có

Huhu...bác nào up lên MF giùm em cái..tải ở mấy cái hót này chan kinh, máy đã hay bị đứt mạng thì chớ...tải mãi mà chả được cái gì
bản nào vậy, nói rõ thì mới cho lên mf.khỏi mắc công thôi.

Bác nào cài thử bản HTC Desire HD V22 chưa,cho 1 vài nhận xét đi,đang dùng V21 ngại up quá
có gì đâu mà ngại,tải về cho vào sd, dùng pm backup nào đó backup toàn bộ app,up v22 xong restore,mất 20'. chờ trên 4rum có khi cả ngày ko có ai reply.

phong1892

Các bác cho em hỏi là ở bản HTC Scene có hai cái Glass và Stock thì khác nhau ở chỗ nào? Trong mục Download có một cái là CLEAN một cái không có thì khác nhau ở chỗ nào? Em cảm ơn.

phong1892

Bác nào rảnh up dùm em cái BOYPPC-SHIFTPDA Ginger 2.3.3 HTC Sense 3.0_V5 lên MF với...tải thằng Uploader này chán quá đi mất. hic

myGenio

Bác giải thích giùm em cái bản Glass với bản Stock với bản Clean với. em không biết nên chọn bản nào cả

thử bản Glass đi đẹp lắm ( trong veo) bản Stock thì nguyên gốc. tạm hiểu vậy.

laivinhanh

bản DHD V21 thỉnh thoảng tự nhiên bị tắt nguồn là sao vậy các bro,mình dùng Leo 512,đã phân vùng thẻ nhớ và recovery 280,giúp mình với

tuaneti

bản DHD V21 thỉnh thoảng tự nhiên bị tắt nguồn là sao vậy các bro,mình dùng Leo 512,đã phân vùng thẻ nhớ và recovery 280,giúp mình với

Có thể bản đó lỗi Kernel hoặc phần cứng một số máy không tương thích với Kernel đó, Task29 rồi Up bản khác xem sao !

nhtlquan

mình đang dịnh tậu 1 em HTC nhưng không biết nên chon HD2 hay là Desire.hix. Ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình với.

ntt2006

mình đang dịnh tậu 1 em HTC nhưng không biết nên chon HD2 hay là Desire.hix. Ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình với.

Nếu bạn thích vọc thì nên chọn HD2 vì bạn có thể "đổi gió" giữa Android, WP7 và WM6.5 (nhưng bây giờ chắc ít ai quay về với WM6.5 lắm), còn nếu chỉ muốn thuấn Android thì chọn Desire hay DHD.