• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v11.0.029 | 5800 CFW by JokerB

JokerB

thôi test hiệu ứng ấy rồi, chậm mà lag, sài cái zoom extreme cho mượt :)

Cái v11 chết toi này, xóa hết rồi mà vẫn báo lỗi khi cài Quick Office, lại lỗi kiểu trùng UID như là mấy cái theme kia rồi, đến làm luôn bản 5.0 là v10 thôi, bực cả mình

JokerB

ngày mai sẽ làm 1 bản 5.0 dựa trên v10 có các mod như bản này, bực cả mình, toàn bị lỗi trùng UID khi cài app. Chả hiểu cái v11 này móc đâu ra

JokerB

bản cook của bạn từ điển của máy có phát âm đc ko vậy?

phát âm được chứ ~.~

Thông báo thay cho giấy mời:

Trưa mai 01/09/2010
Để chào mừng ngày quốc khánh 02-09 và đại lễ 1000 năm Thăng Long - HN
Tôi - JokerB xin trân trọng gửi đến các quý vị khán, thính, ký,... giả bản cook #5.0 dựa trên FW C6 v10.
Một lần nữa tôi xin vô cùng cám ơn các quý vị đã ủng hộ và mong quý vị sẽ tiếp tục "ấn Thanks" trong các phiên bản tiếp theo của tôi.

Ký tên và đóng dấu:
Phịch!

hantinhtu_baby

ngày mai sẽ làm 1 bản 5.0 dựa trên v10 có các mod như bản này, bực cả mình, toàn bị lỗi trùng UID khi cài app. Chả hiểu cái v11 này móc đâu ra

Anh ra bản mới thì bỏ cái spash boot của iphone đi nha! Cứ cái gì liên quan đến iphone là ngại nắm(nokià cho đích thực)
Có mod nào giúp 5800 đọc đc đuôi AVI không anh?
bản cook của bạn từ điển của máy có phát âm đc ko vậy?

Được đó bạn!Nhưng phải chờ Fw N8 hoạt động trên 5800 nửa,chắc năm 2012mất.

hiepsinight

có mod nào tắt rung khóa/ mở phím mà không cần tắt báo rung giống v51 không vậy bạn?

o0Bdra0o

Được đó bạn!Nhưng phải chờ Fw N8 hoạt động trên 5800 nửa,chắc năm 2012mất.
Theo kinh nghiệm mình dùng 58 thì từ hồi FW trước từ điển đã có phát âm rồi mà, hiện tại với bản cook C6 cũng có phát âm, sao phải chờ lâu dữ vậy bạn

hnyuk49

mình cài Mail for exchange nó cũng báo "update error" mà đã cài qué bao giờ đâu kêu update error vậy ta? :-??

JokerB

đúng rồi, bản C6 v11 này nó lỗi trùng UID nhiều lắm, mà chả thấy hơn v10 gì cả, mọi người đợi nhé, giờ mới bật máy, bắt tay vào làm đây
be patient!

anh7donco

arsene008 có thể cho mình xin cái mod tắt rung khi mở/khóa bằng nút gạt bên hông không vậy?
Mấy cái CFW của bạn lúc có lúc không cái mod này, không biết đường nào mà lần :)

ngoanrazor

Well-Known Member
phát âm được chứ ~.~

Trưa mai 01/09/2010
Tôi - JokerB xin trân trọng gửi đến các quý vị khán, thính, ký,... giả bản cook #5.0 dựa trên FW C6 v10.
Một lần nữa tôi xin vô cùng cám ơn các quý vị đã ủng hộ và mong quý vị sẽ tiếp tục "ấn Thanks" trong các phiên bản tiếp theo của tôi.

Ký tên và đóng dấu:
Phịch!

Trưa mai là 2-9-2010 bn ah :)

SAOVIETmobile

phát âm được chứ ~.~

Trưa mai 01/09/2010

Ký tên và đóng dấu:
Phịch!

Hi vọng bản 5.0 sẽ khắc phục chậm khi vào Setting ( do để hiệu ứng themes ) Mình thấy bản của Anther cũng để hiệu ứng nhưng ko chậm

hiepsinight

arsene008 có thể cho mình xin cái mod tắt rung khi mở/khóa bằng nút gạt bên hông không vậy?
Mấy cái CFW của bạn lúc có lúc không cái mod này, không biết đường nào mà lần :)

mình cũng đang kiếm wa h rồi mà hok thấy , ai giúp đỡ w , xài cái của v51 dc ko vậy :(

JokerB

Hi vọng bản 5.0 sẽ khắc phục chậm khi vào Setting ( do để hiệu ứng themes ) Mình thấy bản của Anther cũng để hiệu ứng nhưng ko chậm

nó tùy hiệu ứng thôi bạn ạ, giống như hiệu ứng Red Autumn thì nó cũng mất 3s để làm màn hình đỏ lên rồi mới mở ứng dụng, bạn không thích thì tách lấy effect của Anther mà dùng, đó không phải là lỗi mà chỉ là hiệu ứng chủ đề, vì thế mình sẽ vẫn để thế :)

JokerB

đã xong, test nốt rồi release là vừa ;)
Thks nào...............................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

SAOVIETmobile

Up luôn lên đi Arsene chã có nhẽ mai 2-9 bạn chỉ ở nhà online thui sao ? Không đưa bạn gái đi chơi à ?

hiepsinight

bạn chỉ mình mod tắt rung khóa / mở phím trong bản mới lun nha , mấy bản cfw của bạn dùng ngon wa :D