• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cá nhân hoá điện thoại S60v3!

doicoliet

minh thu rat nhieu patch c2z rui nhung van khong duoc. minh tao file c2z truc tiep tren dien thoai luon
post via mobile

vitaminzaj

minh thu rat nhieu patch c2z rui nhung van khong duoc. minh tao file c2z truc tiep tren dien thoai luon
post via mobile

bạn cứ lấy cái patch của mình ý.Patch tạo trên đt không ổn bằng patch của mìng đâu.Cái patch này mình tạo trên trang web gì đó...Rất ổn

vuong234

Member
bạn cứ lấy cái patch của mình ý.Patch tạo trên đt không ổn bằng patch của mìng đâu.Cái patch này mình tạo trên trang web gì đó...Rất ổn
Máy bạn co hiển thị hết tất cả các file hệ thống mình gợi ý sửa ở trên không?

doicoliet

Máy bạn co hiển thị hết tất cả các file hệ thống mình gợi ý sửa ở trên không?[/QUOTE

hien thi day du ban ah. minh sua cua het noi dung va lam theo huong dan van ko dc. minh da up cfw va lam cung khong duoc.
post via mobile

vuong234

Member
Máy bạn co hiển thị hết tất cả các file hệ thống mình gợi ý sửa ở trên không?[/QUOTE

hien thi day du ban ah. minh sua cua het noi dung va lam theo huong dan van ko dc. minh da up cfw va lam cung khong duoc.
post via mobile

Mình không hiểu bạn muốn nói gì nữa! Bạn đã thử với patch của bác vitaminzai gửi chưa?

doicoliet

minh da thu moi cach ma van khong duoc. co lan dt con bi tat nguon phai thaoo the nho ra moi len duoc.

akvinhka

sao khj chjnh? Sửa lưa laj. Thj nó cũng nói vạy mjh sin sdt mjh guj? Anh? Cho mà xem

akvinhka

mình vào helex là phải bật chỉnh sửa fire rsc hệ thống và khj chỉnh sửa xog thì mình lưu nhưng nó pảo là thêm phần mở rộng là ko pít làm thế nào nửa