• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cá nhân hoá điện thoại S60v3!

vuong234

Member
minh ko co Pas Paibtn_disable trog rompas cho mình pas cần thjết đi
Paibtn_disable không liên quan gì đâu bạn! Chỉ sửa những file có phần mở rộng là .r96 thui nhé! Có gì bạn gọi cho mình 0902279661 hoặc up ảnh trực tiếp lên đây, mình giải đáp cho!

pikachu7777

Bạn ơi cho mình hỏi.. Mình cài c2Z nhưng sao máy không thể mở được lên..thank bạn nhiệt tình :)

tmx666999

mình dùng Mobihex không được bạn ơi!! mở được nhưng khi tìm thấy file rồi thì không thể tác động gì hết. ấn phím 5 chả thấy gì, đã c2z đầy đủ:-??

vitaminzaj

mình dùng Mobihex không được bạn ơi!! mở được nhưng khi tìm thấy file rồi thì không thể tác động gì hết. ấn phím 5 chả thấy gì, đã c2z đầy đủ:-??

bạn dùng thử siêu dịch xem

ShenTran

có cài python chưa bạn :)

vuong234

Member
Cài python mới dùng được mobihex,bấm phím số 5 để chỉnh sửa đối với những máy là bàn phím thường, với bàn phím qwerty soạn tin nhắn muốn bấm "số 5" như thế nào thì trong mobihex tương tự! Bạn nào cảm thấy sửa hex trên đt khó khăn quá thì sửa mã hex bằng máy tính nhé, với những bác màn hình cảm ứng cũng vậy! Sửa như nào thì lên google tìm cho nhanh!

vuong234

Member

Bạn sửa luôn trên PC cho tiện!

phamquocvi

C5 5mp đc k bác ời. @@. làm mãi hem đc. Trong top có ai C5 5 mp test thành công share file *.R96 cái

vuong234

Member
Mình đã thử nhưng không thấy tác dụng mặc dù đã làm theo tuần tự các bước !
Đã có bạn test trên E72 nhưng chỉ thay đổi được 1 số thứ như sạc phin chẳng hạn!

linhmanhnd

xin thông báo vs các đồng chí là C5 00 3.2 có thể sử dụng cách của bác Vượng nhé, tớ làm theo thì thành công ở file Aknnotpi rồi, cơ mà mấy file .r96 bác ấy nói thì file có file không, ai dùng c5 00 3.2 mà làm dc r thì đọc lại tớ mấy cái file .r96 với,
P/s: mà đã cop vào C:\reuorce rồi thì k cop đè dc , muốn cop cái mới thì phải làm thế nào ?

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
xin thông báo vs các đồng chí là C5 00 3.2 có thể sử dụng cách của bác Vượng nhé, tớ làm theo thì thành công ở file Aknnotpi rồi, cơ mà mấy file .r96 bác ấy nói thì file có file không, ai dùng c5 00 3.2 mà làm dc r thì đọc lại tớ mấy cái file .r96 với,
P/s: mà đã cop vào C:\reuorce rồi thì k cop đè dc , muốn cop cái mới thì phải làm thế nào ?

Bạn apply Open4all trong RomPatcher thì copy tẹt ga.

kataj

File C2Z của mình chỉ có 1.48kb liệu có phải do lỗi từ file này không các bạn ?

vuong234

Member
File C2Z của mình chỉ có 1.48kb liệu có phải do lỗi từ file này không các bạn ?

kich thước như vậy là chuẩn nhé! chỉ lưu ý là c2z phải được tạo trên chính điện thoại của bạn mới đảm bảo ổn định được!

doicoliet

giúp mình sửa file này cho mình nha. mình tên tuấn
các bạn sửa như sau
vd: tin nhắn mới => Anh Tuấn có 1 tin nhắn mới...........
thank
link down