• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cá nhân hoá điện thoại S60v3!

tiengchuotmt

n82 làm xong tắt nguồn khở động nó không chiệu lên là sao nhỉ,lam mjnh 4ngon laj mat het game va pm điên kjnh.

vuong234

Member
sao con E72 của mình tìm k thấy file Aknnotpi.r96 ở trong máy nhỉ? Mình dùng x-plore để tìm rồi mà vẫn không thấy. Ai chỉ cho mình với. Tks trước

có thể E72 tên file hơi khác 1 chút! bạn chịu khó tìm. mình không có máy nên không giúp được!

vuong234

Member
n82 làm xong tắt nguồn khở động nó không chiệu lên là sao nhỉ,lam mjnh 4ngon laj mat het game va pm điên kjnh.

lần đầu tiên có người phản ánh như bạn! chắc do c2z của bạn có vấn đề rùi! hoặc bạn làm không đúng với hướng dẫn của mình!

linhmanhnd

Tình hình là mình đã làm theo cách của chủ theard hướng dẫn và thành công việc cá nhân hóa điện thoại, nhưng khi mình cài thêm pm Smartsetting vào thì mất lun tác dụng @@! xin chủ theard chỉ cách khắc phục

vuong234

Member
Tình hình là mình đã làm theo cách của chủ theard hướng dẫn và thành công việc cá nhân hóa điện thoại, nhưng khi mình cài thêm pm Smartsetting vào thì mất lun tác dụng @@! xin chủ theard chỉ cách khắc phục
Lần đầu tiên biết đến lỗi này! về nguyên lý thì không thể xung đột được vì chẳng liên quan gì đến nhau cả! bạn để nguyên smartsetting đấy và thử cá nhân hóa điện thoại lại 1 lần nũa xem sao?

tiengchuotmt

moi ngươi ơi sao minh mở Mobihex thj nao báo Ko thể thực thi đươc vì lí do bảo mật vậy...?
Held...!

vuong234

Member
Diễn đàn mình dạo này sao không hiển thị số lần "thanks" và được "thanks" nhỉ

vuong234

Member
đã cập nhật thêm 1 số lưu ý, anh em nào chưa làm được nên xem lại!

viku09

Ai làm trên 6120c thành công rồi thì chỉ em với. Khó quá, thử hết các kiểu file c2z rồi mà ko được :(

vuong234

Member
Thank bác. Em làm được rồi. Làm đi làm lại mãi ko được, ức quá 4 ngón phát. Làm lại đúng như cũ lại được :-??

Bạn dùng máy gì vậy? Để các mem khác có thể biết máy của họ có làm được không?

hanhoai

Anh ơi sao em sửa thuộc tính là nó báo lỗi với lại khi mở mobihex vào z/resoure/ Amnitop.r96 ko có như hình của anh. Nó ko có tín nhắn hay gì mà toàn là cái gì đó ko sửa được.em đang dùng n81 .em cảm ơn nhiều