• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cá nhân hoá điện thoại S60v3!

vuong234

Member
sửa 1 phát restar lại máy đơ như cây cơ luôn.
4ngón mới hết.
sợ rồi :)
Bạn làm kiẻu gì mà đơ máy?:-/ Mình đã test hoàn toàn bình thường nhé! Có tác dụng đối với cả những máy cook room!:ar!

vuong234

Member
mình thử rồi nhưng không được.hay tại cái patches c2z.bạn cho mình luôn cái pat c2z của bạn xem có đk k.thank nhiều

máy mình cook room bạn ah! Patch c2z phải tạo trên chính điện thoại bạn đang dùng thì mới ổn định! bạn dùng c2zmaker ở trên ý!Rùi làm lại theo chú ý cuôí bài của mình nhé, những file mình gưỉ link chỉ để bạn tham khảo cách sửa thui, máy mình là e63 mà!

vitaminzaj

máy mình cook room bạn ah! Patch c2z phải tạo trên chính điện thoại bạn đang dùng thì mới ổn định! bạn dùng c2zmaker ở trên ý!Rùi làm lại theo chú ý cuôí bài của mình nhé, những file mình gưỉ link chỉ để bạn tham khảo cách sửa thui, máy mình là e63 mà!

uk.nhưng mình đoán là nó tại cái pat thôi chứ máy mình bật pat c2z lên/restart máy thì nó cứ đơ đơ làm sao ý.c5 của mình cũng cũng dùng cfw.
Cảm ơn bạn nhiều nha,bạn nhiệt tình quá

vuong234

Member
hx. Trc; mình dùng cái patch c2z hiệu ứng of mình thì k đc. H dùng sòft tạo patch của ông này lúc patch dấu X lun à. :(

vậy thì bạn dùng lại c2z cũ! Muốn có c2z nữa để phòng thân thì lên mạng làm online thêm nhé!

vuong234

Member
uk.nhưng mình đoán là nó tại cái pat thôi chứ máy mình bật pat c2z lên/restart máy thì nó cứ đơ đơ làm sao ý.c5 của mình cũng cũng dùng cfw.
Cảm ơn bạn nhiều nha,bạn nhiệt tình quá
Trước kia chưa cook máy mình cũng đơ đơ như máy bạn, nhưng bh khác rùi! Mình lập ra topic này nên mình có trách nhiệm giải đáp mọi thắc mắc do mọi ngươi nêu ra!

phamquocvi

Không phải là mình cook vào fw cho C5, mà là bạn ý đang dùng cfw và làm theo bài hướng dẫn của mình!

Ớ k phải là mình bảo bạn cook vào fw. Mà mình xin bản FW of C5 5mp thui. Mình tìm mãi k thấy. Toàn của C5 3.2