• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cá nhân hoá điện thoại S60v3!

huutuyenmt

giúp mình với,m làm ở con E63,nhưng sủa xong thì lại không lưu đc,bạn vương chỉ giúp mình vuong234 chỉ giúp mình với

vuong234

Member
giúp mình với,m làm ở con E63,nhưng sủa xong thì lại không lưu đc,bạn vương chỉ giúp mình vuong234 chỉ giúp mình với

khi vào mobihex bạn kéo xuống dưới cùng và tích vào ô lưu thự động. Khi đó bạn sửa file nào nó cũng tự động lưu! Chúc bạn năm mới hạnh phúc!

huutuyenmt

khi vào mobihex bạn kéo xuống dưới cùng và tích vào ô lưu thự động. Khi đó bạn sửa file nào nó cũng tự động lưu! Chúc bạn năm mới hạnh phúc!
ồ thanks bạn,chúc năm mới an khang thịnh vượng
theo như bạn nói,mình tích vào đó nhưng sửa xong thoát ra nó toàn báo "không thể lưu tệp tin.bạn phải bật(on-off) hoặc thay đổi thuộc tính của tập tin" bạn chỉ giúp cho mình với,thấy toppic hay qua

vuong234

Member
ồ thanks bạn,chúc năm mới an khang thịnh vượng
theo như bạn nói,mình tích vào đó nhưng sửa xong thoát ra nó toàn báo "không thể lưu tệp tin.bạn phải bật(on-off) hoặc thay đổi thuộc tính của tập tin" bạn chỉ giúp cho mình với,thấy toppic hay qua

bạn vao x-plore bấm phím T và bỏ dấu tích đỏ ô "chỉ đọc" ở bất cứ file nào bạn muốn chỉnh sửa đi là được!

co ai lam dc tren n73 ko? Mjh lam x0ng het roj chi c0n patch c2z la ko lam dc. Pm c2zmaker caj dat x0ng vao icon thj ko thay hien ra gj ca. Aj bjt gjup voj

Zkedautinhz1

co ai lam dc tren n73 ko? Mjh lam x0ng het roj chi c0n patch c2z la ko lam dc. Pm c2zmaker caj dat x0ng vao icon thj ko thay hien ra gj ca. Aj bjt gjup voj

muốn chạy được c2zmaker thì phải có đủ bộ python, nhất thiết phải có pips

vuong234

Member
đã có người test thành công trên N81 mình nghĩ N73 cũng sẽ làm được. Bạn cài đầy đủ bộ python và pips rùi thử lại nhé! Bạn có thể tìm kiếm nó ở trong diễn đàn hoặc vào 4shared.com

mjnh da caj day du pyth0n va pips . Tat ca deu hoan thanh ,nhung ko thay gj khac ca. Aj da test thanh c0ng tren n73 xjn gjup mjh voj.

vuong234

Member
minh lam roj nhung ko dc. Ko bjet co ban nao lam dc tren n73 thj cho mjnh xjn y kien nhe. Máy cùi kho the day.
mình nghĩ bạn nên thử lại khi nào 4mat máy! Lúc đấy đt sạch sẽ mình nghĩ sẽ khả quan hơn!

vitaminzaj

Mình đã chỉnh rất nhiều file *.r96 như ý mình nhưng chỉ 1 file Aknnotpi.r96 hoạt động được.ae giúp mình với
Mình đang dùng c5

vuong234

Member
Mình đã chỉnh rất nhiều file *.r96 như ý mình nhưng chỉ 1 file Aknnotpi.r96 hoạt động được.ae giúp mình với
Mình đang dùng c5
Nếu Aknnotpi.r96 hoạt động thì không có lý nào những file còn lại không được! Vậy những file mình gợi ý bạn cosuwrra không?

vitaminzaj

Nếu Aknnotpi.r96 hoạt động thì không có lý nào những file còn lại không được! Vậy những file mình gợi ý bạn cosuwrra không?

mình chắc chắn vs bạn là mấy file kia không hoạt động được.không biết sao nữa
"cosuwrra"=?