• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cá nhân hoá điện thoại S60v3!

vuong234

Member
Vẫn bó tay b à, mình thay đổi ngôn ngữ cóp đè rồi đổi lại vẫn k đc.. Đây là file Aknnotpi.r96 của máy mình http://upwap.ru/1968881 , b thử edit cho mình cái chỗ mở khóa bàn phím như trong hình nhé.
download.php

mình đã sửa cho bạn rùi, nhưng mình chỉ có link PC thui. http://www.4shared.com/file/Ghbz7v4o/Aknnotpi.html post bằng đt nên bạn chịu khó copy link bằng tay nhé.

Chỉnh sửa cuối:

duc97ltk

bạn cài python chưa?:(

mình chỉnh được rồi,lưu lại rồi,ném vào C:Resouces rồi,tạo c2z,apply rồi,nhưng restart xong thì vẫn như cũ,chẳng thay đổi gì.chắc là dòng Fp2 không làm được.máy xịn khổ thế đấy.

camxuc831

mình chỉnh được rồi,lưu lại rồi,ném vào C:Resouces rồi,tạo c2z,apply rồi,nhưng restart xong thì vẫn như cũ,chẳng thay đổi gì.chắc là dòng Fp2 không làm được.máy xịn khổ thế đấy.
hix... petac với bác thật... fp2 xịn ntn vậy bác..? mình xài 6120c fp1 tets mãi cũng ko đc, đã tạo lại c2z cũng ko dc... mình thĩ fp2 nó thay đổi dc ảnh khơi đông fp1 chỉ đứng nhìn......

duc97ltk

hix... petac với bác thật... fp2 xịn ntn vậy bác..? mình xài 6120c fp1 tets mãi cũng ko đc, đã tạo lại c2z cũng ko dc... mình thĩ fp2 nó thay đổi dc ảnh khơi đông fp1 chỉ đứng nhìn......

fp2 cài được hiệu ứng,fw có file rof2 nên có thể tạo Cfw giống như v5.mình cũng xài 6120c,màn hình nhìn bé quá,bàn phím hơi khó bấm nên mình chỉ dùng để nghe gọi thôi.

camxuc831

fp2 cài được hiệu ứng,fw có file rof2 nên có thể tạo Cfw giống như v5.mình cũng xài 6120c,màn hình nhìn bé quá,bàn phím hơi khó bấm nên mình chỉ dùng để nghe gọi thôi.
uh. fp2 thì tạo dc cfw. nhưng hiệu ứng thì fp1 cũng đc mà..... có điều 6120c cấu hình thấp thôi.

vuong234

Member

bạn vào mục ứng dụng python. Mình có bài viết đổi ảnh và nhạc khởi động cho dòng fp1 đấy!

phamquocvi

mình nghĩ bạn nên thử lại khi nào 4mat hay nâng FW. Hoặc thử dùng c2z khác xem sao!

Mình post bài của bác bên Gocmobile thì cũng chỉ toàn 320x240 làm đc, còn 240x320 các bác ý cũng k làm đc. Haizz

vuong234

Member
thử rùi pác ah... chỉ dc tiếng ko dc hình....

hình không được có lẽ là do màn hình không phu hợp. Vì ứng dụng ấy mặc đinh màn hình là 320x240 mà. Mình đã hướng dẫn cách làm cho tất cả các loại mh rùi mà!

LoiPT

Ý tưởng này hay thệt ra tết làm cái cho 5233 co thật độc :)
các bjan lưu ý có thể sửa file rsc này trên PC nhé, nhanh hơn Đt :)

vuong234

Member
Ý tưởng này hay thệt ra tết làm cái cho 5233 co thật độc :)
các bjan lưu ý có thể sửa file rsc này trên PC nhé, nhanh hơn Đt :)
Mình đã làm thử trên 5233 chưa thấy có tác dụng! Bạn thử rùi cho mình kết qủa nhé

camxuc831

hix.... mình thì thấy fp2 là đc nhiều cách làm, fp1 chỉ đc cái tiếng 240x320...

vuong234

Member
hix.... mình thì thấy fp2 là đc nhiều cách làm, fp1 chỉ đc cái tiếng 240x320...
đã hướng dẫn bằng hình ảnh về cách thay hình ảnh cho 240x320. Bạn qua mục python xem lại nhé. Tránh làm loãng luồng topic này!