• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216

sututam

tôi biêt đến pda sau khi mua máy ,cần tìm hiểu ,thế là lên mang serch .hiện ra khá nhiều trang nhưng khi đọc pda tôi thấy rất hay lên tham gia thôi

SiquanSS

Mấy ông bạn giới thiệu đây là site hay nhất về PPC hiện nay nhưng không ngờ vào thì thấy còn nhiều phần khác rất hay.

THAMTUTU

Còn mình mua được O2 mini chẳng biết nhìu về nó. Tìm ứng dụng cho nó. Tìm vào MF, lúc này bị die. Qua PPCVN.com = PV vậy thôi.

coolface

tớ biết pdaviet qua cuunon007 ^.^ vì vào thấy mobifuns ko vào được kêu gào với cừu thế là hắn bảo qua đây....nhưng bận việc nên chẳng có thời gian đóng góp >.^
nhưng đó là chuyện của năm ngoái rùi

>>> đã trở lại sau 1 năm đi làm biệt phái keke ^.^

tkd

Mình Search by Google thấy là vào.Giờ mới biết có một diễn đàn rộng lớn và qui mô như Mobifuns trước kia!

AnhTu

Super V.I.P
Mới đọc báo Tuổi trẻ, thấy có đăng PDAVIET là một trang Web hữu ích, mừng quá, không biết khoe ở đâu nên đăng vào đây! Hy vọng với bài viết này của báo Tuổi trẻ, nhiều bạn sẽ biết về PDAVIET hơn! http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=222609&ChannelID=16
Thật sự không còn gì để nói, chúng ta phải cố gắng đưa PV lên tầm cao hơn nữa, xứng đáng với những gì mà báo chí đã quảng cáo :D

HaChau

Super V.I.P
Mới đọc báo Tuổi trẻ, thấy có đăng PDAVIET là một trang Web hữu ích, mừng quá, không biết khoe ở đâu nên đăng vào đây! Hy vọng với bài viết này của báo Tuổi trẻ, nhiều bạn sẽ biết về PDAVIET hơn! http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=222609&ChannelID=16
Hà hà,
Trong 32.000 thành viên đó chắc chắn có 1 người trong mỗi chúng ta b-)
Không rõ tác giả có phải là member của PDAViet không nữa ;)

ToanPDA

Thông tin

Hà hà,
Trong 32.000 thành viên đó chắc chắn có 1 người trong mỗi chúng ta b-)
Không rõ tác giả có phải là member của PDAViet không nữa ;)

Chắc là có em trong đó rồi.hihi, zui wa:D
Các bác ơi! em muốn biết diễn đàn mình có bao nhiêu Super mod, manager, mod, vip, Download member, ....thì phải làm cách nào ?

HaChau

Super V.I.P
Chắc là có em trong đó rồi.hihi, zui wa:D
Các bác ơi! em muốn biết diễn đàn mình có bao nhiêu Super mod, manager, mod, vip, Download member, ....thì phải làm cách nào ?
Bạn vào đây để biết số lượng các điều hành viên của PDAViet.

tiachop_de

rất tình cờ...có một lần thấy một người ở quán net vào trang này tìm phần mềm.minh liền hởi ngay vì từ trươc tới giờ mình toàn dùng máy ppc.phải nói là trang pdaviet này rất rất hay. cảm ơn những người đã thành lập nên trang web này,thanks

gendtu

mình thấy địa chỉ này khi search trên google.... nói chung là mình đã rất cực nhọc khi tìm phần mềm cho ppc trước khi biết đến trang này...toàn tìm
ở những trang nước ngoài, sau đó lại phải tìm kkk nữa ,thấy mệt lắm, thanks pdaviet.net

noclose

Mình biết đến PDA từ xda-developer sau khi tìm thấy một số ROM của các cao thủ tại đây up lên đó.

Thật là ngược đời nhỉ?