• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các loại câu đố

Status
Không mở trả lời sau này.

ohtt

Hehe! Đi đâu em cũng được gặp bác đeo kính đen trông ngầu quá!

ohtt

Em xin chào các bác! Em xin thông báo với các bác đã có một vị anh hùng xuất hiện! Người này này đã chuyển 2000PVD cho em mà không hề quan tâm đến phần thưởng 200PVD và 500PVD em sẽ tặng sau này khi nào em thích hay danh hiệu anh hùng hoặc tất cả những gì em đã nêu ra! Thật bất ngờ so với những gì em mong đợi! Trong PDAVIET vẫn có những vị anh hùng mà tưởng chừng như chỉ có trong truyện cổ tích! Người ngày đúng là một vị anh hùng thật sự, một tấm gương sáng mà không ai dám noi theo!:D
Vị anh hùng đó chính là

Xin chúc mừng bác đã thắng cuộc trong trò chơi này và cảm ơn bác đã tham gia trò trơi!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Sau đây là danh hiệu hiệp sĩ kèm theo huy chương...( Bí mật)!
Xin gửi tặng bác! Kính chúc bác luôn luôn mạnh khỏe và thành đạt trong cuộc sống!
Huy chương đã được OHTT gửi tới người thắng cuộc
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Hic,tưởng là bạn nói đùa nào ngờ ...xúc động quá...1 niềm vui nho nhỏ đến thật đúng lúc :((

XuanTruong

Super V.I.P
....Sau đây là danh hiệu hiệp sĩ kèm theo huy chương Hồ Chí Minh!

Bạn muốn trao danh hiệu nào cho Badamgiak23 hoặc phong tước kiểu gì cũng được, vì khu vui chơi giải trí mà.:) Nhưng nói đến "Huy chương Hồ Chí Minh" thì không phải trò đùa ở đây đâu Bạn nhé!:| Chúc vui!

ohtt

Bạn muốn trao danh hiệu nào cho Badamgiak23 hoặc phong tước kiểu gì cũng được, vì khu vui chơi giải trí mà.:) Nhưng nói đến "Huy chương Hồ Chí Minh" thì không phải trò đùa ở đây đâu Bạn nhé!:| Chúc vui!

Hehe! Cảm ơn bác nha! :D

Chỉnh sửa cuối:

hpvn

Mình đề nghị MOD ghé ngang đây, thì vui lòng xem lại với việc đem "Huy hiệu..." làm trò đùaX-(, "rất nhạy cảm" có thể ảnh hưởng kô tốt đến diễn đàn. Vài ý!

ohtt

Mình đề nghị MOD ghé ngang đây, thì vui lòng xem lại với việc đem "Huy hiệu..." làm trò đùaX-(, "rất nhạy cảm" có thể ảnh hưởng kô tốt đến diễn đàn. Vài ý!

Có lẽ em phải dấu huy chương đi không các bác lại cho em ... thì....!b-)

ohtt

Xong rồi nha! Bác Tú ơi! Bác LOCK nick em 1 tháng nha! kèm theo lương nghỉ mát nữa nha! thanks bác!

binhminhmuon

Tham gia cho vui nào, theo mình mình sẽ hỏi cả 3 cô với cùng một câu hỏi thôi,đó là câu hỏi " Tôi đang bị bệnh Aids,cô là cô thứ 2 phải không?Tôi muốn lấy cô làm zợ ?":D

kipkip

Một câu j mà bác có tới 2 dấu ? Vi phạm rồi nhé.đó là 2 câu rồi

binhminhmuon

ấy,tại mình đánh nhầm thôi,chứ câu "tôi muốn lấy.."thì đâu phải là câu hỏi,câu khẳng định mà ^^,nhầm chút xíu
Mình xin nói rõ hơn, nếu mình nói "Tôi đang bị aids và muốn lấy cô thứ 2 làm vợ"
-Sau đó nói trước cả 3 cô,(xem phản ứng của họ)cô nào đang tái xám mặt lại vì sợ --->đó là cô thứ 2

Chỉnh sửa cuối:

XuanLam

Trời ơi Bác ohtt đã bị khóa nick rồi nên không nhận được PVD nữa thật tội nghiệp.=))=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.