• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC ỨNG DỤNG CƠ BẢN CỦA HTC

CongNam

Cho mình hỏi tất cả các phần mềm trong bộ all HTC app đều dùng được cho Atom dùng WM 5 ko vậy. Hay fai up Rom len WM6 vậy. mình đã đọc hết tất cả các trang nhưng sao thấy còn lung tung wa. Tính cài thử nhưng nghe bàn tán sẽ bị treo máy luôn nên sợ chưa dám thử

Bộ này chủ yếu hổ trợ 6.0 trở lên thôi.

misstele

mình có thử 1 số phần mềm rồi nhưng chỉ Run được 1 vài cái ah. không hiểu sao con Atom mình chỉ xài được màn hình today với đồng hồ và ngày tháng chữ nhỏ xíu ah. ko giống như mấy cái trên đây. mình co down home plugs về nhưng khi instal ra chẳng thấy today thay đổi gì cả.

Ai có link của phần mềm home 3 hay 5 6 tab ko gửi cho mình với. mấy link cũ die hết trơn rồi.

huy

có này có dùng được trên EXEC không các bác ơi ? mình đang dùng rom 2.15.16

duy_sadi

Flash màn hình lúc khởi động nhé , sẽ có một biểu tượng của HTC xuất hiện khi các bạn khởi động máy .Cài đặt bằng cách đưa máy về trạng thái bootloader rồi thực hiện giống như đang up rom nhé ............Chúc vui :)

link đâu có làm việc đâu pro...cho link khác đê

misstele

Cài today hoài ko dc nên uproom lên WM6 luôn rồi. room của a sonblack có tích hợp luôn mấy cái today mình thích luôn. Nhưng còn thiếu ct touch và HTC contact. ai có cho mình xin nha. Mình cài thử FtouchFlo 1.4 rồi nhưng nó ko chạy được.

zen1th

Cho mình xin HTC diamond keyboard cho VGA với,Rom của PDAviet lại del mất phần này rồi :(,cài lại k đc :(

ndnva

Tìm mãi chả có cái HTC_home nào cho màn hình VGA cả. Có bác nào có không cho tui xin với.
Thankls!

VNsmartdirectory

VNsmartdirectory...
phần mềm tra cưu danh bạo với các chức năng:
1.tra cứu đĩa chỉ nhà từ số điện thoại bàn của 64 tỉnh thành trong cả nước
2.tra cứu danh mục mã vùng..thành phố và tỉnh thành ..
3.gọi điển từ các số vừa tìm được ...
và nhiều chức năng khác ...
tiếc là minh bị mất mất dữ liễu của 64 tỉnh thành ..giờ chỉ còn cái phần mềm trống không ...có ai có và có bản update cho minh xin nữa nhé ...
thanks ...dr.anhdong =D>

tritrung

VNsmartdirectory...
phần mềm tra cưu danh bạo với các chức năng:
1.tra cứu đĩa chỉ nhà từ số điện thoại bàn của 64 tỉnh thành trong cả nước
2.tra cứu danh mục mã vùng..thành phố và tỉnh thành ..
3.gọi điển từ các số vừa tìm được ...
và nhiều chức năng khác ...
tiếc là minh bị mất mất dữ liễu của 64 tỉnh thành ..giờ chỉ còn cái phần mềm trống không ...có ai có và có bản update cho minh xin nữa nhé ...
thanks ...dr.anhdong =D>
Đây là ứng dụng cơ bản của HTC à? :-??

LuongQuang

Super V.I.P
sao em cài rùi mà ko thấy 2 vạch trắng nào hết vậy ....?

Các phiên bản mới của HTC TaskManager không làm việc trên 1 số dòng máy đâu! Cài thì được nhưng khi kích hoạt thì không động đậy gì, ngay trên Uni WM6.1 cũng vậy, cái này cũng đã được cảnh báo khá lâu rồi đấy! :-??