• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các vấn đề liên quan đến UP ROM cho Prophet

máy không cắm cáp cũng tự reset về bootloader và bị tình trạng như vậy
Bây giờ bạn tháo pin ra rồi lắp lại, sau đó cắm cáp kết nối với PC rồi mới bật nguồn coi sao. Nếu vẫn còn reset thì bạn tháo pin ra, sạc pin đầy bằng sạc đa năng rồi lắp vào và thực hiện lại.

McQueen

Nếu bạn ở TP.HCM thì có thể gặp trực tiếp mình, vì mình cũng có con NEO XDA còn mới đang xài nè. và cũng biết chút ít về up ROM

Nếu bạn ở TP.HCM thì có thể gặp trực tiếp mình, vì mình cũng có con NEO XDA còn mới đang xài nè. và cũng biết chút ít về up ROM
Giờ nghĩ đến Neo mà buồn, ngày xưa có con Neo G4, mày mò HSPL cho em nó cuối cùng chết DOC...:( Sau này mua em Neo khác (cũng G4 mới đau chứ) thì xài JumpSPL thì khỏi lo chết DOC...:D

McQueen

Giờ nghĩ đến Neo mà buồn, ngày xưa có con Neo G4, mày mò HSPL cho em nó cuối cùng chết DOC...:( Sau này mua em Neo khác (cũng G4 mới đau chứ) thì xài JumpSPL thì khỏi lo chết DOC...:D

Con neo này với mình có nhiều kỷ niệm nên mình giữ lại thôi chứ không sử dụng!