• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH ĐƯA HTC Blue Angel TỪ WM5.0 XUỐNG WM2003SE

dinhnn

khi chạy file exe thì các file sẽ extract ra chỗ nào trong windows vậy bác, em hỏng tìm thấy nó ở đâu để bỏ file noid vào hết.

cảm ơn

Tuan1412

khi chạy file exe thì các file sẽ extract ra chỗ nào trong windows vậy bác, em hỏng tìm thấy nó ở đâu để bỏ file noid vào hết.

cảm ơn

Mình đã trả lời rất rõ ràng là bạn dùng wirar để ẽtract ra cơ mà,0 chạy fie.exe đâu nhé

dinhnn

nhưng cái file down về là exe làm sao dung winrar được, bác chỉ giúp cái link có đuôi rar dùm em

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Được mà bạn nó nén dưới dạng đuôi exe mà. bạn chạy file exe đó là nó sẽ tự động giải nén ra rồi up luôn, hoặc là bạn nhấn chuột phải vào file đó rồi extract ra thôi. Quá dễ mà, lần sau đưng hỏi những câu như vậy nữa nhé

kanzuyos

xin lại link..!

Không hiểu bạn tìm kiểu gì mà không thấy, nó ở ngay trang 1 của topic này hoặc nếu vẫn tìm không ra thì đây là direct link: http://www.my-xda.com/downloads/Xda_IIs_Upgrade_v140242.exe

Thông báo : Đã lục hết 9 trang topic này và thử hết tất cả các link.. tất cả đều hỏng.
bác nào download dc rồi thì up lại giúp. cám ơn nhiều nhiều.