• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách h@ck phone nhanh cho UIQ 3.x - Tối quan trọng khi dùng UIQ!

sonnguyen_uiq3

Có đó bác,bác ra ngoài mua remote đa năng 50k về dùng băng keo dán dính vào em p990i là sử dụng vô tư.hehe đùa thôi,chứ đến hiện tại bi jờ thì vẫn ko có cái này cho p990i đâu bạn,và cũng có khả năng là khó có thể có cho p990i được(theo thông tin mình thu nhặt được ở PV)

vietDuck

em chả biết hack hiếc gì hết. Em hack thử mấy lần chả được. các pác post bài chả có hình hiài hướng dẫn cụ thể. nhưng dù sao vẫn cảm ơn các duck đã post bài cho anh em tham khảo. nhân tiện cho em hỏi có remote cho thằng P990i chưa ạ.

Trùi ui Viết ngắn gọn xúc tích Chỉ có 3 bước mà cũng không hiểu :(( Khổ thân tôi quá

eternal_vnn

@Vietduck : chả có gì để thanks nhưng thui cứ thanks anh cái cho hết khóc nhè ^^

@phuongvietpro : bạn đang ở đâu nếu đc mình qua làm giúp bạn các bước cơ bản :D

lamquangtu

@phuongvietpro : bạn đang ở đâu nếu đc mình qua làm giúp bạn các bước cơ bản :D

Tốt quá, thế này thì anh cũng cần giúp nè. Ah nhưng mà Avatar trên có phải ảnh của em không vậy? Nếu đúng thì mới cần :)

Ah Nhớ rồi.
@Hương! bây giờ nick của ông anh em là gì rồi :D, mà em đã mua P990i cho ông í chưa?

Chỉnh sửa cuối:

sonnguyen_uiq3

Anh Tú,vậy là hỏng được rồi,coi chừng cháy nhà.anh cứ vậy ko à.Để em nhờ mới được chứ.À mà eternal_vnn ở đâu vậy Anh Tú,ở HN là potay.

lamquangtu

Anh Tú,vậy là hỏng được rồi,coi chừng cháy nhà.anh cứ vậy ko à.Để em nhờ mới được chứ.À mà eternal_vnn ở đâu vậy Anh Tú,ở HN là potay.

Nào anh có biết ở đâu đâu em, anh cũng đang đi tìm mà :D

vietDuck

Hehe nếu mà ở HN thì chít với tớ nhá :)) Phải nhanh chân không anh Tú anh ý ...

sonnguyen_uiq3

hy vọng ở tpHCM.eternal_vnn biết bí mật của anh Tú rồi(do em nhiều chuyện,xin lỗi anh nha)đỡ lo rồi.còn bác vietDuck thôi.kekeke

lamquangtu

Em không phải lo cho anh thế đâu Sơn Nguyễn (mà tên em là Sơn hay Nguyễn vậy hả) ah./ Anh không lo thì thôi em cứ....

Hehe nếu mà ở HN thì chít với tớ nhá :)) Phải nhanh chân không anh Tú anh ý ...
hy vọng ở tpHCM.eternal_vnn biết bí mật của anh Tú rồi(do em nhiều chuyện,xin lỗi anh nha)đỡ lo rồi.còn bác vietDuck thôi.kekeke

Các chú thật là, mãi thì không ý kiến gì thấy anh lên tiếng thì lại.... Với anh eternal_vnn ở đâu không quan trọng, còn các chú thì cứ nhăm nhe phải ở gần chỗ mình, thế thì làm sao mà...

sonnguyen_uiq3

Em tên Sơn,em đùa Anh cho vui vậy mà.chứ em làm sao cao tay hơn Anh được.hehe.Anh em mình bàn tán xôn xao vậy mà ko thấy eternal_vnn lên tiếng anh nhỉ,chắc sợ bỏ chạy mất dép rồi anh nhỉ.

vietDuck

Anh Tú chuyên làm các giao diện Chắc con mắt thẩm mỹ cao Bọn đùa thôi Chứ bọn em làm j biết xinh xấu Của đại ca Tú hết =))

lamquangtu

Mới nói có 2 câu mà hai chú đã đầu hàng hết thế này thì buồn quá. Lại một mình một đường rùi =))

vietDuck

Ặc thôi Sơn ơi Mắc mưu anh Tú rồi Ác thật Cao tay thật Đúng là gừng càng già càng cay :(

Son_Nguyen

Ặc thôi Sơn ơi Mắc mưu anh Tú rồi Ác thật Cao tay thật Đúng là gừng càng già càng cay :(
Đến hnay mới biết anh Tú nhiều tuổi, hehe, lần trước chưa biết nên vẫn xưng anh là bạn, có gì mong đại ca Tú bỏ qua nhé..=)). Bạn vietDuck cũng ở HN à? Hôm nào anh em gặp nhau giao lưu cafe tí cho vui đê!!:D..Sorry các mod nhá, lâu lâu chán nên buôn 1 chút!!:))

lamquangtu

Đến hnay mới biết anh Tú nhiều tuổi, hehe, lần trước chưa biết nên vẫn xưng anh là bạn, có gì mong đại ca Tú bỏ qua nhé..=)). Bạn vietDuck cũng ở HN à? Hôm nào anh em gặp nhau giao lưu cafe tí cho vui đê!!:D..Sorry các mod nhá, lâu lâu chán nên buôn 1 chút!!:))

không sao đâu p3600i, trước lạ sau quen mừ.

Posted via Mobile Device

lamquangtu

@eternal_vnn thấy em online mà sao không vô cho í kiến chi vậy!!!
Posted via Mobile Device

truelove0406

Chào các bạn, mình là thành viên mới , nhưng thật sự thấy diễn đàn mình quá vui, mọi người giúp nhau thật chân tình. Bữa trước mình có tham gia một offline của 1 Club Iphone của mấy người bạn, thấy hay lắm. Vậy hay chúng ta cũng tổ chức??;;) trước là từng khu vực, sau thì....:-?
Một gợi ý nho nhỏ, hy vọng cac bro không phiền.;)
Mình hiện ở SG, sở thích :cafe +điện thoại (cafe cóc & điện thoại rẻ tiền)

Son_Nguyen

không sao đâu p3600i, trước lạ sau quen mừ.

Posted via Mobile Device

Anh Tú cũng ở HN à? Quên mất lúc nãy ko nói luôn với anh, em tên Sơn, lần trước cách đây ko lâu lắm em & Hiếu định cuối năm trước Tết anh em UIQ Hà Nội tổ chức 1 buổi offline nhỏ để gặp mặt nhau, ý anh thế nào? Anh em trên cùng 4rum thì cũng nên gặp nhau để biết nhau nhiều hơn chứ?:D

lamquangtu

Anh Tú cũng ở HN à? Quên mất lúc nãy ko nói luôn với anh, em tên Sơn, lần trước cách đây ko lâu lắm em & Hiếu định cuối năm trước Tết anh em UIQ Hà Nội tổ chức 1 buổi offline nhỏ để gặp mặt nhau, ý anh thế nào? Anh em trên cùng 4rum thì cũng nên gặp nhau để biết nhau nhiều hơn chứ?:D

Răng mà lắm Sơn rứa :D
Với anh thì không vấn đề, chỉ có vấn đề với bà xã thôi. Bà xã sinh gần tết hổng bỏ đi chơi được :D

Hơ! mới thay avatar hả, trông dễ thương phết đấy.

eternal_vnn

@ các anh: ặc ặc làm gì mà bàn tán vậy các anh ui >"< em lâu lắm ko vào topic này may có anh Tú nhắc,thanks anh Tú nha!

em đang ở HP nè (thi xong ùi về với mẹ ^^ ) các anh nói thế đùa vui thì đc,nói thật thì em ko chơi với các anh nữa đâu! :D mà anh Tú nhá,em nhờ anh Hiếu méc chị >:)) >:)) >:))

p/s : hình đó tất nhiên là hình em chứ hình gì nữa,ông anh em từ ngày bị em cướp nick giờ hem bít ổng lập nick rì ^^ hôm người ta xem xong bóng đá,lên đây chả thấy anh nào onl,mỗi Shadow T_T làm em chả biết nói chiện với ai cả,cuối cùng ra đg 1 mình ^^

Chỉnh sửa cuối: