• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách h@ck phone nhanh cho UIQ 3.x - Tối quan trọng khi dùng UIQ!

CongVoi

Super V.I.P
thanks ban vietduck nhieu!have fun!

Thx thì cũng phải lịch sự chút chứ bạn.Thx mà tiếng việt không dấu thế này thì quá nản.Lần sau nhớ gõ tiếng việt có dấu vào nhé.Không là mình xóa hết sạch đấy :|

NHL294

Hichic, mình mới hack ổ Phone lần đầu nên k biết cách vào ổ Z thế nào, bạn nào bik thì chỉ mình với. Nhục chưa, vào ổ Z cug k bik :(:)((
P/s : mình vào dc ổ C rồi (nghĩa là hack rùi). Thanks all!

lamquangtu

Cũng không nhục lắm, thực ra chắc cũng có nhiều bạn không biết vào ổ Z (hoặc không biết có ổ Z), vào ổ Z cũng chỉ để xem và copy file ra thôi, không xóa hay thay đổi được gì trong đó đâu.

Bạn có thể sử dụng Swiss Manager Pro hoặc X-plore, vào phần setting (hoặc Configuration) của các chương trình này rồi chọn Show ROM Driver, bạn sẽ thấy ổ Z xuất hiện.

Chúc thành công!

cantienwa100

mình đã làm đủ 3 bước rồi mà cũng đọc đc ổ z luôn ồi mà vẫn hok được hay hjx

minhtattoo

thank bạn vietDuck nhiều. minh thấy bài này rất có ích đấy chứ. vậy mà anh em nói tùm lum. rõ chán.

cunvinh

sao tui cài may cai ung dung nó cư bảo phai sigd la sao vậy tui moi dung cai p990 nen chang biet gi ca xin anh em chỉ giùm

minhtattoo

sao tui cài may cai ung dung nó cư bảo phai sigd la sao vậy tui moi dung cai p990 nen chang biet gi ca xin anh em chỉ giùm
vậy là bạn tìm đúng nơi rồi đó. bạn cứ làm đúng theo hướng dẫn ở trên của bạn vietDuck là sau này cài file sẽ kô bị báo phải sign nữa.

ngocphan

Mình đã cài đủ 3 cái đó rồi, mà mình cũng chưa sign được
Bạn nào giúp mình, mình cũng mới sài
Mình cài xong 3 cái đó rồi, bây giờ mình muốn cài ADL việt hóa thì làm sao?
Mong các bạn giúp! Thanks!

MinhThang

Manager
Mình đã cài đủ 3 cái đó rồi, mà mình cũng chưa sign được
Bạn nào giúp mình, mình cũng mới sài
Mình cài xong 3 cái đó rồi, bây giờ mình muốn cài ADL việt hóa thì làm sao?
Mong các bạn giúp! Thanks!

Đã làm đúng theo hướng dẫn thì không cần Sign gì cả, mà cứ cài pm bình thường thôi bạn à. ADLVh cũng như bản tiếng Anh cách cài đặt y chang.

ngocphan

Đã làm đúng theo hướng dẫn thì không cần Sign gì cả, mà cứ cài pm bình thường thôi bạn à. ADLVh cũng như bản tiếng Anh cách cài đặt y chang.

Vậy mà khi mình íntall ADL lến nó báo "the packeage uses a protected uid" là sao?