• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera Mod P1i, W960 by dongxanh.

Nguyen_Minh

Thấy nhìu mod khuyên ko nên xài cái này vì nhìu máy chụp xong ko lưu đc vào đó
Posted via Mobile Device

alphabet

:D Thực sự là mod của wissamurai xong ko thấy hơn,hoặc hơn ko rõ rệt.
Size ảnh chụp ngoài trời ko zoom tầm 900kb.Hôm qa tắt đèn phòng,bật flash chụp bừa thấy ảnh khá rõ (flash p1i sáng thật ! :))),1.08mb.
Ảnh save vào thẻ bt.

bibikoolz

:D Thực sự là mod của wissamurai xong ko thấy hơn,hoặc hơn ko rõ rệt.
Size ảnh chụp ngoài trời ko zoom tầm 900kb.Hôm qa tắt đèn phòng,bật flash chụp bừa thấy ảnh khá rõ (flash p1i sáng thật ! :))),1.08mb.
Ảnh save vào thẻ bt.

Nói chung là mod cho vui,cho có với ng ta chứ ko thấy cải thiện gì đáng kể.Nhìn P9 chụp hình mà thèm:((

doi_co_donhp

anh oi a thu tim lai xem roi gui e xin 1 ban nhe qua nick chat : yeugirlcatinh_thichgirlnhinhanh
hoac Gmail protein.cuong@gmail.com cung dc thank!

@shadow141206: Chú ý sử dụng TV có dấu nhé bạn !! Nhắc nhở lần đầu cho TV mới

Last edited by a moderator:

kalongka

Các bạn cũng biết là mình đang bận làm Sound Mod mà.

Hơn nữa chẳng có P1 nên làm mò thì sao mà chính xác được.

Nhưng đã có nhiều người ứng dụng Camera Mod của mình để phát triển cho các máy khác rồi. Có thể tự hào là phương pháp làm vẫn là từ Việt nam. Còn file ảnh Bust 6 .MBM để chụp 6 tấm thì chính xác là vẫn của at007 đã làm giúp. Nó đã bay đi khắp thế giới rồi :)

Các bạn P1 và W960 thử với 2 bản dưới đây nhé. Mình đã chọn lọc được 2 bản này khá tốt, thấy cũng có nhiều người khen lắm.

bản của w960i bị lỗi ,chụp ban đêm có đèn lab thi có rõ hơn nhưng chup duoi trời nắng hay ngoài trời thì hình bị lỗi ko xem được ,ko biết có ai bị giống mình ko ?

xdaatom21

sao nhấp vao link nó bắt đang nhập nhưng trong khi đa đăng nhập sẳn

help me thanks

Last edited by a moderator:

shadow141206

sao nhấp vao link nó bắt đang nhập nhưng trong khi đa đăng nhập sẳn

help me thanks

Xin lỗi bạn, đây là một bug của diễn đàn, vẫn chưa được giải quyết, bạn chịu khó tìm theo cách thủ công dùm mình nhé !

foredu22

minh vào google tim rồi mà topic bên tinh tế của bác dong_xanh cũng ko co file download. ai giúp với đc ko

saodoingoi142

Moderator
wed đóng cửa sửa chữa mà vẫn ko dow đc là sao

Nếu bạn Download các dạng File đính kèm thì giờ đây trên Diễn đàn tất cả các dạng File này đã bị hỏng,không thể Download được nữa bạn nhé!.Dần dần Forum sẽ loại bỏ và mã hóa chúng.
Còn lại các Linkdown được cập nhật lại hoặc post mới trên các trang lưu trữ thì vẫn Download được bình thường bạn nhé!!!

Nếu bạn cần Download File gì thì bạn có thể vào ngay Topic đó hoặc có thể vào Topic "Yêu cầu - Thảo luận - Thắc mắc" để post bài, nhớ ghi rõ tên File nếu mọi người biết thì họ sẽ giúp bạn tìm kiếm lại nhé!!!