• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật cho Symbian 3.2 và 5.0

akara

kô có đâu pro ơi nếu là bản cập nhật vừa rồi tức là từ năm 2010 mới có bản v32 cho 5530 và nokia chả thấy nó nâng cái gì trừ cái chữ v32 cook thì kô nói tức đây là thông tin mới mà và tội cho n97 kô có cập nhật bỏ gần cả chục triệu mua mà nghe tin này thì . . . Xin chia buồn

như cái changelogs ở trên thì đúng là bản fw vừa update cho 523x rồi còn gì :-?

ducbang1907

chả lẽ nokia lại bỏ rơi n97 sao,thất bại thì cũng phải chăm sóc thượng đế đến nơi đến chốn chứ :((

b0m_lx

chả lẽ nokia lại bỏ rơi n97 sao,thất bại thì cũng phải chăm sóc thượng đế đến nơi đến chốn chứ :((

uh đúng đấy :))
nhưng nokia đang bận với hệ điều hành mới mà :))

nhhai123

cha chả kiểu này chắc em phải bái bai con X6 để rước em khác về quá,máy cảm ứng điện dung duy nhất s60v5 và là cảm ứng điện dung duy nhất của nokia không có đa điểm.hix.nản quá

jack_hunter97

Ngay sau khi bạn rước em khác về thì tự nhiên nokia thông báo nâng cấp đa điểm . . .

boy_online01

X6 mới đc nâng ver hồi đầu tháng, trước cả C6 mà ko có cái changelog như thế kia. Ko biết có đc nâng fw tiếp ko, vì Nokia theo chu kì 4-6 tháng update fw một lần :)

wangsang1104

c5-03 có rồi nhưng là sw gì đó chứ ko phải fw các bác ạ mà nghe nói có biểu tượng cảm xúc gì cho nhắn tin sao ko thấy nhỉ

d617470

mấy mb hả cậu, k mất hack,vs các thứ đúng k?
à có wiget k cậu

Chỉnh sửa cuối:

hungplus

c5-03 co fw v20.0.024 co cai duyet web moi + ovi map 60 mb (cap nhat qua 3g len chua tai dc) nhung giao dien cu

wangsang1104

c5-03 co fw v20.0.024 co cai duyet web moi + ovi map 60 mb (cap nhat qua 3g len chua tai dc) nhung giao dien cu

ko biết là cập nhật sw hay fw nhưng cập nhật thì màn hình nháy nháy rồi khởi động lại vô *#0000# thì fw vẫn là ver12 hay là mình cook rồi thì ko up đc fw mới

vantrong83

Đã làm xong lâu rồi, nhưng nhiều mod ko hoạt động, hoặc flash xong là die phone, lại phải flash lại bản gốc
Thế mới oải chứ.
Nhìn chung là good, tốc độ nhanh, chưa tìm hiểu rõ thêm có cái gì. Nhưng đã có thêm cái mở khoá phím.
Nhìn cũng được, đỡ phải cài thêm vào

wangsang1104

Đã làm xong lâu rồi, nhưng nhiều mod ko hoạt động, hoặc flash xong là die phone, lại phải flash lại bản gốc
Thế mới oải chứ.
Nhìn chung là good, tốc độ nhanh, chưa tìm hiểu rõ thêm có cái gì. Nhưng đã có thêm cái mở khoá phím.
Nhìn cũng được, đỡ phải cài thêm vào

flash die phone ai nói vậy tui flash nè die đâu