• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật cho Symbian 3.2 và 5.0

Truymenhcscd

Cập nhật cái gì?từ ngày tôi mua nokia x6 16gb đến nay 3 hay 4lần rồj éo bjết thằng nokia ra mấy cáj fw làm wái gì nửa

jack_hunter97

Thì nó cải thiện trình duyệt web độ nhạy mượt hơn kéo cái thanh nhanh hơn chế độ quay phim chuyển thành mp4 hết còn nếu flash thì nhiều cái pro hơn nữa mà kô thể nói hết

jack_hunter97

Bậy hôm nay là ngày 27/7 vào lúc 24h ,nokia vẫn chưa cập nhật chờ - chờ nữa - chờ mãi . . . .

bbmiss_9x

Bậy hôm nay là ngày 27/7 vào lúc 24h ,nokia vẫn chưa cập nhật chờ - chờ nữa - chờ mãi . . . .

cố lên, cố chờ và đừng mong muốn nó tốt đẹp hơn những CFW của các VIP COOK nhà ta :))

quocvu88_dn

lại chờ
chắc đây là FW cuối của 5800 rồi. Mình cũng vừa mới ra trường. Đi làm dành dụm rồi kiếm em Noki-winphone 7 cho rồi
Tệ gì cũng N9

Đó là ước mơ của một sv mới tốt nghiệp ra trường. Các bác đừng chém nhé.

b0m_lx

lại chờ
chắc đây là FW cuối của 5800 rồi. Mình cũng vừa mới ra trường. Đi làm dành dụm rồi kiếm em Noki-winphone 7 cho rồi
Tệ gì cũng N9

Đó là ước mơ của một sv mới tốt nghiệp ra trường. Các bác đừng chém nhé.

k chờ thì biết làm gì :))
mình k có hứng thú với WP của nokia cũng như Meego
mình vẫn chỉ thích sym hiện đang phấn đấu làm em sym^3 đây :))

lastlov3

Hix. Chán s60v5 lắm rùi., đang cày để lên đời Android2.2 ,ước mơ vươn tới 1ngôi sao :D

kaothenhi

Không có gì thay đổi thì hôm nay là 28/7/2011. có một chút thay đổi là so với hôm qua, hnay lại phải chờ thêm một ngày nữa. Android thấy có vẻ rất hay nhưng mà dân tình đổ xô vào ác quá thành ra lại không thích lắm. Phấn đấu vượt lên V5 thì sẽ làm một em S^3 thôi. Hoặc cũng có thể là tham gia cộng đồng MeeGo, bên ấy thấy có vẻ đông vui phết.

dangquangvinh86

Chắc Nokia bỏ quên con 5233 rồi hay sao ấy, con này cũng là S60V5 mà chẳng thấy có tên trong danh sách sẽ được cập nhật. Đành phải mong chờ và hy vọng thôi.

lastlov3

Mình đang xài 5230 mà chờ dài cổ chưa thấy ra bản cập nhật lên sym 5.0

atrau

Chắc Nokia bỏ quên con 5233 rồi hay sao ấy, con này cũng là S60V5 mà chẳng thấy có tên trong danh sách sẽ được cập nhật. Đành phải mong chờ và hy vọng thôi.

Có gì mà thắc mắc đâu bạn. Để ý các phần cập nhật như trình duyệt web, emoticons, thì 5233 có từ v50 rồi. Các máy có GPS thì cập nhật thêm map mới, 5233 có định vị đuơc đâu mà cập nhật làm gì.