• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

tranconghd89

Vẫn đang xài bản này, sau khi đã cook lại 1 tí theo sở thích. Pin phà phà 5 ngày nếu xài ít, còn 3.5-4 ngày nếu xài tương đối khá, 3 ngày nếu xài vô tư. Tất nhiên không nói tới chuyện duyệt web hay coi phim liên tục 6-7 tiếng đồng hồ thì hết sạch pin nhá.
Cho tới giờ vẫn chưa thấy bản nào pin trâu hơn bản này.

Chúc ThanhHaiFire nhiều sức khoẻ và sớm ra bản N97 v30 trâu bò như thế này nhé!
bác gửi e bản bác mod được không

nokia6686

bác gửi e bản bác mod được không
Để tối về nhà nén lại gửi cho. Cũng không có đụng gì tới phần core vì Thanhhaifire đã làm quá tốt rồi. Mình chỉ mod thêm 1 chút râu ria theo sở thích cá nhân thôi à. Nhưng ai muốn thì mình sẵn sàng chia sẻ.

tranconghd89

Để tối về nhà nén lại gửi cho. Cũng không có đụng gì tới phần core vì Thanhhaifire đã làm quá tốt rồi. Mình chỉ mod thêm 1 chút râu ria theo sở thích cá nhân thôi à. Nhưng ai muốn thì mình sẵn sàng chia sẻ.
tối về gửi em nha... hôm qua mod lại bản này mà bị lôi tùm lum ..:(( định dùng bản của bác mod lại xem thế nào

tranconghd89

bac ơi.... gửi e mau mau đi.... mai e phải về quê rùi....

Khoaaaa

Active Member
Vậy là hải bỏ dự án v30 luôn hả pro,bửa giờ sài mấy bản của sangbenh,fw tuy rất tốt ,nhưng vì ko wen fong cách ,cứ cảm giác thiếu nên khó chịu wá,cfw của overyou bên cn24h thì tốt,nhưng giờ bác ấy làm đại trà,lại là dd khác nên ko muốn theo,trông chờ hải thôi,hay do hải ko có máy test

thanhhaifire

Vậy là hải bỏ dự án v30 luôn hả pro,bửa giờ sài mấy bản của sangbenh,fw tuy rất tốt ,nhưng vì ko wen fong cách ,cứ cảm giác thiếu nên khó chịu wá,cfw của overyou bên cn24h thì tốt,nhưng giờ bác ấy làm đại trà,lại là dd khác nên ko muốn theo,trông chờ hải thôi,hay do hải ko có máy test

ua mình ko có máy test nữa, đang xài ss E730 hàng cổ nè

Khoaaaa

Active Member
Hàng cổ,vậy là android hả bồ ,giờ ko biết fải dùng fw của ai ,v30 củng muốn,nhìu mod củng mún ,ổn định củng mún,mà khó chọn thiệt

Khoaaaa

Active Member
Để xem cái vụ hs icon bella thế nào,ko ổn thì way về đắp chăn với hải lun

Khoaaaa

Active Member
Ấm chứ kỳ gì đâu,hihi,vậy có fát triển cho 5800 ko bồ,mà ko biết giửa v30 và v12 có khác nhau nhiều về hiệu năng ko ha hải

thanhhaifire

Ấm chứ kỳ gì đâu,hihi,vậy có fát triển cho 5800 ko bồ,mà ko biết giửa v30 và v12 có khác nhau nhiều về hiệu năng ko ha hải
v30 chỉ dc cái email,phím số tìm danh bạ, và trình duyệt mới toàn những cái trức đây ko dùng đến, phím số thì còn ham chứ còn là mình tối giản hết. 5800 sẽ up tiếp nếu lên verion mới cho 5800 gốc

Khoaaaa

Active Member
Thế thì dc đó,wuyết định đắp mền đợi đủ xìn wa an roi lun,nghỉ chơi với no lun

tiendaothp

v30 chỉ dc cái email,phím số tìm danh bạ, và trình duyệt mới toàn những cái trức đây ko dùng đến, phím số thì còn ham chứ còn là mình tối giản hết. 5800 sẽ up tiếp nếu lên verion mới cho 5800 gốc
Đang kết cái vụ effects của ông Ntv_79, nhưng CFW C6 và CFW N97mini V30 không có hiệu ứng trong menu, cài lại CFW N97 V12 của bạn sao không chạy effects vậy? Buồn ghê

thanhhaifire

Đang kết cái vụ effects của ông Ntv_79, nhưng CFW C6 và CFW N97mini V30 không có hiệu ứng trong menu, cài lại CFW N97 V12 của bạn sao không chạy effects vậy? Buồn ghê
effect of mình chạy bình thường mà, mặc định trong bản CFW là effect siêu đơn giản, bạn dùng c2z or cook effect of bạn vào nhé

Chỉnh sửa cuối:

tiendaothp

effect of mình chạy bình thường mà, mặc định trong bản CFW là effect siêu đơn giản, bạn dùng c2z or cook effect ò bạn vào nhé
Mình để nguyên CFW của bạn không thay đổi gì hết, chép effect mới vào C:/resouse, bật c2z, ..tắt - mở hiệu ứng, nhưng nó vẫn chạy effect mặt định