• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v21.0.003 Việt-Anh Full Apps by manhtu

keijyken

mình tưởng bạn muốn ấn chốt là mở luôn

làm theo hướng dẫn ở topic đó, chủ topic bảo mới làm ở eng mà
font phải hỗ trợ nữa nhé
bạn share file mở khoá c6 bấm nút bên hông ra màn hình chờ mở khoá cho mình với

hanakihide

Có bạn bào cài được X-plore V.1.56 không shares cho mình với. Mình cài vào khi nhấp vào icon thì nó nháy 1 cái rồi thôi chứ nó không chạy không biết có phải do FW không nữa. Mong hồi âm sớm. Thank
:)) bạn này bị giống mình nè. Giờ mình chuyển qua dùng trình quản lý file khác rồi. Mình đã thử cfw lại, nhưng mà vẫn không hết lỗi này.

keijyken

:)) bạn này bị giống mình nè. Giờ mình chuyển qua dùng trình quản lý file khác rồi. Mình đã thử cfw lại, nhưng mà vẫn không hết lỗi này.
dùng bản 1.53 đi ko bi loi dâu
xong update lên là ok ha

keijyken

dùng bản 1.53 đi ko bi loi dâu
xong update lên là ok ha
mình mới phát hiện là bản 1.56 cài vào nó bị lỗi ko chạy thật ra là do cfw ko cho nó chạy.Cách khắc phục là bạn tạo shortcut cho nó là mở đc thôi vd nha đưa nó ra HS hay dùng fast button s1( cái này down trên ovi ấy) sẽ mở đc thôi mong bạn làm đc

truongson20689

làm sao để - Gallery không quét thư mục mình muốn vậy các bác mình giải nén ra giờ trong Gallery có rất nhiều hình nhỏ nhỏ của hiệu ứng làm sao để mất hết vậy giờ mà xoa từng cái thì hơi lâu mà xoá xong thì hiệu ứng lại mất

wangsang1104

có ai muốn như thế này k

ok_never

Tiếng anh cũng chẳng sao đâu, thời buổi hội nhập mà, giao diện đẹp là tốt rồi :D

wangsang1104

navi này chưa cân lắm xem của c6 nó nằm giữa kìa
mình xin lỗi bạn trình mình có hạn nên chỉ làm đc vậy thôi thế bạn có thể làm giống như c6 đc k share cho mình với thanks bạn nhiều cái này đc cái full mà mình cũng thích nó ra 2 bên như thế

Chỉnh sửa cuối:

nikoabe

share cho minh voi.ban lam jum minh cai vu bam khoa o ben hong,no ra man hinh truot dc ko ban.chu bam khoa mo lun de trog tui hay bi lam.thanks

manhtu

kiếm cái patch Text center là ok ngay thôi mà bạn
đã về với E72, tạm biệt C5-03

wangsang1104

bác share cho em với
p/s : mà thôi để vậy cho giống belle căn giữa k giống đâu

Chỉnh sửa cuối:

keijyken

thế còn cái mở khoá bên hông làm sao sửa lại manhtu mình tìm đủ rùi mà ko đc . Bác send cho mình 1 file mở khoá c6 của c5-06 dạng side đi

nikoabe

thế còn cái mở khoá bên hông làm sao sửa lại manhtu mình tìm đủ rùi mà ko đc . Bác send cho mình 1 file mở khoá c6 của c5-06 dạng side đi

Bạn keịyken nếu có bản khó bên hông thì share mình với nha, mình cũng kết cái kiểu đó mà chưa được